DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

chuẩn r,mốc tiếp 25-30,đớt tháng 11 mốc 25 nó thủng phút mốt,quan trọng ý chí tạo lập nó đánh lên tới đâu thôi,giờ hóng tin hạ ls thôi,ko nhìn giá nữa :slightly_smiling_face:

luc đó nó đạp vụ trái phiêu VTP kinh quá. Dig nợ TP luc đó cũng nhiều 3500 k tỉ. nhớ lại khiếp, tôi sắp bị call margin giá 9.3

2 Likes

ô cá mập 68 chốt lãi à,xả ác đấy :rofl:

1 Likes

ko hiểu thằng khứa nào nghĩ ra cái trò ato,atc r t2.5, vni toàn chơi 5ph cuối lật kèo.Cơ sở còn trở tay ko kịp,nể nhất các bác chơi phái sinh,thần kinh thép mới chơi đc môn đấy :expressionless::expressionless:

1 Likes

bắt đầu từ mai VOL nhỏ đi chưa các bác? mấy nay Vol khủng quá chứng tỏ lực bán vẫn mạnh. mua giá thấp như bác Cá map 68 chốt lời sướng quá

Rất ngưỡng mộ mập x2 roài. Kinh đấy mập

Kinh gì, cuối năm x4 Mập có 1tr USD. Mập Post lên cho anh em chiêm ngưỡng :smiley:

3 Likes

Quá kinh khủng ngưỡng mộ Mập tàm nhìn và kiến thức đới. Liều ko ai sánh kịp

3 Likes

mua vùng giá đó mà liều ji bác , qua an toàn, tiếc là tôi k còn tiền để trung bình giá, TBG được thì gần bờ lâu rồi. :confounded:

3 Likes

Theo AI của em thì phiên hôm nay dòng tiền vẫn tiếp tục vào DIG mạnh (cột màu vàng) đó bác :smiley: Rating của DIG do AI phân tích cũng tăng trở lại (chỉ số DATX).

AI mới khuyến nghị mua DIG tại giá 19.10 trên XWealth và giờ đã lãi hơn 7% :grin: :partying_face:

vãi, tôi mua DIG ở vùng giá 11, đến giờ gần đc 100% rồi.

1 Likes

Quá tuyệt vời, chúc mừng bác :partying_face: AI của em mới có đánh ngắn nên hôm qua mới khuyến nghị

image

mấy thằng ku broker giờ không tin chuẩn để phím rồi, hôm qua có con bot DATX phím mua CEO ăn luôn 8% :chart:

2 Likes

Tự nhiên tím làm Pic im ắng. Buồn :))

@dbqp có hàng không em hay đợi 30 đua

Anh em ngồi nhân thủ công lại xem lãi bao nhiêu rồi nên bận :). Nhiều khi sợ máy tính nhầm.

Mai buồn bửa nữa cũng được :slight_smile:

2 Likes

Mời các cụ đếm phiên phân phối tiếp nhé :))

2 Likes

Anh em ngồi xem lãi
Còn tôi vẫn chưa dám mở app ngó lỗ :))