DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Hầu hết vẫn -50% mà

2 Likes

âm 80%

Không biết ngửi hả cu em? Mũi dạo này kém vậy?

Được hôm tím là thò mặt ra. Khéo lại tích cóp đc chút tiền rồi lại nhẩy vào laik bị các anh vặt hết. U lắm em

Nhiều mà bác cơ mà gồng lố luôn dễ hơn gồng lãi. Khối ông đc 10% thì đã cho đi h cũng tiếc đứt ruột

1 Likes

Cút. Com. Bảo mẹ ■■■ ra Trần duy hưng chổng mokng kiếm tiền vồ đê ku

Mang nốt mấy cái nick nữa ra nâng bi đi ku. Hèn như ■■■ ko có phước đâu ra đg xe lu cân , cẩn thận đới. Kaka

Thằng Dbqp này trước cũng chim mạnh lắm giờ có vẻ thay đổi bản chất rồi đấy bác Hieunguyen

Nhớ lúc trước nhảy vào bắt dig nó sàn cho mấy phiên thì mất tiêu mà :slight_smile:

1 Likes

Để hôm nào rảnh lục lại các pic củ thì ra ngay mà :slight_smile:

2 Likes

Chắc mấy anh em lướt có lãi thôi, cơ bản anh em đang trên con đường tìm bờ :slight_smile: Đỡ lỗ hơn cũng là tốt rồi bác.

2 Likes

Đọc mấy comment của mấy ô t+ mà m thấy buồn cười. Nào là đổ bô, nào là lướt vài vòng ăn 10-15%… xin phép chứ *10 các ô lên cũng chả xi nhê gì đến thị giá nó đâu. Nên lướt đc cứ lướt mà đừng chém to. Thank

2 Likes

Ha ha. Có họ hàng? Biết thằng em @ NguyenHieu? Bị vặt cho ko còn bát mẻ ở LDG. Bây h vẫn cay cú với anh. Không có cp xâu/tốt, mà chỉ có cp điểm mua tốt/xấu. Công nhận có phiên tím là rôm ngay. Ai cũng khoe đang ôm, đang lãi…Mai sàn thì chắc lại: hôm qua may chốt đc giá tím, lại phán gặp cản phải chốt…

Cám ơn trước yên tâm a lãi sẽ bo thêm cho cm chú 1 ít công chổng mông và há miệng cho anh em ị vào thay Nhà WC. Nhớ gửi địa chỉ phòng nhá

Thùng rỗng hay kêu to mà cụ

Ngay và luôn trong tháng 5 cho nóng :))

1 Likes

Bỏ đi. Sân si nhiều chỉ hại tâm ta thôi.

Vâng bác. Chửi nó cho zui tí ấy mà. Chúc mừng cụ nay nhá có cây sim tím

1 Likes

Lãi mang về đốt hương cho cmm nhé. Loaj ăn và nhổ 1 cái bô như ■■■ thì tổ mang ứt về nhà nhét mõm mẹ ■■■ thôi ku

1 Likes

Dạo này oánh thằng nào cho em học hỏi p tích cái nào