DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Topic DIG đến nay còn mỗi bác nhỉ. Group ■■■■ của ông DIG DIG DIG chính ổng cũng thoát rồi, giờ còn rơi rớt lại vài anh em

1 Likes

Tôi bị ổng cho ra khỏi room ■■■■ do mấy lần tôi nói phật ý

1 Likes

bác Hungnguyen cầm DIG cứng tay thật, tiền nhàn rổi cầm vài năm bt

2 Likes

Khi nó từ 30 về dưới 10 mình tang nát bác à

4 Likes

Bác lịch sự với con chim lợn bú liếm ỉa ăn lại đấy làm ji. Con mẹ nó làm cave trần duy hưng đẻ ra loại mất dạy k biết nhân quả như vậy đó bác. Có cách ji cho nó biến khỏi pic này k nhể :sunglasses:

2 Likes

Vẻ đẹp của chứng khoán mà, rồi cũng vào ủn thôi bác :slight_smile:

1 Likes

cổ càng nhiều chim lợn thì cổ mới bay xa được, chừng nào k có chim là buồn đấy

3 Likes

cổ ngon chim mới nhiều đó là quy luật

cổ trong VN30 đếch ai chim, nó nằm đó mãi thôi

2 Likes

Câu này mình nói 2 hôm trước nè bác:

Chờ mấy bác như sâm ngọc linh vào kéo nữa bác, mai xanh thế nào cũng vào ủn

1 Likes

Các ae Digger naw Nay làm vòng mới; cứ x2; x3 kệ đội chim lợn đi

Đối với dự án khu đô thị sinh thái Long Tân (phường Hố Nai, TP Biên Hòa), chủ đầu tư là Tổng CTCP Đầu tư Phát triển Xây dựng - DIC, ngày 11/4 vừa qua, Văn phòng Chính phủ đã thông báo kết luận của Phó Thủ tướng Trần Hồng Hà yêu cầu UBND tỉnh rà soát, xác định rõ các vướng mắc thực tế của dự án, trên cơ sở đó có các giải pháp tháo gỡ khó khăn theo thẩm quyền.

2 Likes

Hôm nay Dig đã vượt lên 2x với vol rất lớn; cùng với vol gom mạnh các phiên trước thì 4x thẳng tiến; ae cứ hold thôi

2 Likes

Vượt qua 2x sẽ ko còn cản gì lớn trước khi đến 4x

Có cản cực kỳ lớn phía trước đó bác. Cản niềm tin và mục tiêu khi đầu tư vào Dig :slight_smile:

2 Likes

Con c.h.0 cắn ai mà người đó cũng đi cắn lại nó thì cũng khác gì tó đâu. Ae muốn kiếm tiền thật từ chứng thì nên dành thời gian quý báu của mình để ngâm cứu vĩ mô, doanh nghiệp và kỹ thuật mua bán. 10 năm chắc gì đã có 1 sóng chính sách + bơm tiền đtc như thế này. CP đất nào được hưởng lợi là Vua!

Giá trị của đất và tiềm năng rất lớn; chính sách vĩ mô lại quá ủng hộ. Thiên thời địa lợi nhân hòa rồi. Ko thể ko đầu tư

2 Likes

Còn càng nghi ngờ nó càng phi

2 Likes

https://vietstock.vn/2023/05/thong-doc-nhnn-nguyen-thi-hong-can-nhac-giam-lai-suat-dieu-hanh-trong-thoi-gian-toi-757-1070351.htm

1 Likes

Ngày mai DIG và Ceo lại cùng nhau chạy tiếp. Ai chậm chạp sẻ lỡ tàu nhé