DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Mai làm phát sàn cho giảm bớt độ nóng và một số đang chém gió đáy ra quần, cho tuần sau khoa mà đoán up hay dow

2 Likes

Trước a lõm a sẽ chửi sml chú… nhưng tk a bát ngát xanh rồi. Chú cứ gâu thoải mái :blush::blush:

1 Likes

Chào anh em, giờ cổ phiếu đang tăng nên anh em cầm DIG nghỉ ngơi mấy hôm đi. khi nào cổ phiếu giảm thì anh em ta lại vào chém gió tiếp. cứ để cl hót giữ nhà anh em nha.

1 Likes

Lướt to đấy nhỉ. Lãi là tốt rồi.

đang phối, lên 4x đẻ con =))

1 Likes

Thằng chết sấp mặt nhưng vẫn cố dướn cổ lên cãi TAO KO NGU. Đời cu em sẽ còn trả học phí nhiều. Sau vụ LDG bị bay TK (Theo hội nhóm kín) bị nó lột sạch. Bây h chắc tích cóp tý tiền lại quay trở lại mong chờ đòi lại những gì đã mất. Mà chú em vào toàn lúc giá đỏ vậy. Dám mua ko? Hay chỉ thấy màu tím lại vào hô hào chút

DIG lên kiểu này thì chả mấy chốc 4X nhỉ :smiley: :heart_eyes:

1 Likes

Anh em mong muốn DIG chạm đỉnh nào năm nay nhỉ?

2 Likes

Làm quả 1 lít 1 trong năm nay luôn kaka

1 Likes

trước đại hội CD cứ về 3x nằm chờ ĐH xong vượt mốc 40 về 4x, bác thấy khả thi k bác
:grinning:

1 Likes

Em cũng mong vậy bác ạ. Letssgo.

1 Likes

Không có ước mơ thì không xứng đáng được hưởng bác nhỉ?

Thầy tôi dạy rồi, đừng chống lại thiên thời, các ông mua mua bán bán rồi quay đi quẩn lại vẫn phải quay lại với cp bất động sản thôi. Cp bđs vẫn là chân ái muôn đời thịnh trường tồn với thời gian!

1 Likes

dig nay về ga 21 k các bác, CP co vẻ it lại rồi k biết đám chốt lời đã chốt hết chưa nhể

1 Likes

Tầm chục năm nữa thôi để mua nhà sẽ cực kỳ khó khăn, số lượng người mua được nhà đất sẽ giảm dần theo thời gian.

1 Likes

Nay kết phiên làm 21 là đẹp bác

Bđs rồi nó quay trở lại , vì ai cũng thèm muốn sở hữu nó mà Bác. Như em có tiền là xúc đất

2 Likes

Hôm nay test đỉnh

1 Likes
3 Likes

Dig nay trầm lắng các bác nhể? :sunglasses: theo các anh chim chuột là đang phân phối đấy các bác :joy: