DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Thôi có tin tốt ông đưa lên . Chứ lòng tôi đã chọn mình chủ nvl rồi . Thành hay bại cũng xin dc chết .

25k tỷ tiền mặt của NVL trong Bank đã gấp đôi vốn hóa DIG ở thời điểm hiện tại

tui ko có mua dig bạn ơi. Tui lướt qua thấy bạn nói NVL hay quá, đếm cua trong rọ, chắc biết NVL sau đợt này có bán dự án cho bên khác để đc cứu hay ko nè. Đếm cua trong rọ xem quỹ đất để đánh giá tình hình cp là phương pháp hơi ngáo giá nha bạn

Nâng bi NVL thì mở Pic mà hô hào. Phi sang đây éo thấy vô duyên ak? Ngáo ngơ

Một ngày trả lãi 50 tỉ thì NVL gấp trăm lần DIG. 25k tỉ đó chỉ đủ trả nợ năm nay, sang năm lấy cái gì ra mà trả? Mà đấy mới là trả lãi. Giả sử mỗi năm trả nợ gốc 10% thì hàng năm NVL phải có 40k tỉ để trả lãi vay và 1/10 nợ gốc

Chấp luôn bán cả Aqua lẫn Nova Phan Thiết cũng ko đủ sống 2 năm.

Đom đóm đi so với chị Hằng

3 Likes

haizzzz 2 tỷ cổ trên thị trường tính ra bạn hơi bị ngáo giá đó bạn. 2 tỷ cp nếu so về mặt giá trị nó còn cùi bắp kinh dị. quý 1 âm ln đến gần 400 tỷ. Đất nhìu để làm gì nợ thì ko trả nổi, làm ăn thì ko lời nổi. vốn hóa thì to tài sản thì nhìu. nhưng ROE-ROA thì âm lòi. chả để làm gì

Ông chọn khôn đấy, NVL pháp lý đầy đủ rõ ràng.

• NVL thì PTT đích thân đốc thúc gỡ pháp lý
  • DIG thì PTT lại đi thanh tra trong việc thoái vốn
  • LDG thì thôi con này không khác gì FLC, xây nhà trái phép gần 1000 căn, chính phủ đang lập chuyên án . Con LDG này tương lai FLC thứ 2

NVL đang hồi sinh từ vực thẳm, các dự án đã được khởi động lại, các vướng mắc do quy hoạch đã được Chính phủ chỉ đạo và Quốc hội chủ trương tháo gỡ. Thậm chí đích thân thủ tướng xuống đốc thúc. NVL không có giá dưới 100 trong năm nay

Please, anh em NVL ve room NVL nha, đừng chém ở đây, thanks moi nguoi

1 Likes

Neu nhom A7 thi dung vao day nha, ko can PR hay gi ca, ở đây vó chủ topic ok rổi

Anh em can noi ma cp khác di cho khac cai nha, thanks all

1 Likes

Chang biet Huyen hay Trang gi het hay A7 gi het, lam on bien cho khac dum

DIG DXG giữ chặt, gồng lãi ! Chỉ chốt khi giá đóng cửa dưới MA10 daily nhé ae !!!

Topic nay cham het anh em CL gia nay, con amh em PR ma khác thì làm ơn tự mỡ tpoic cho du A7 hay la gi

Ko can PR DIG hay DXG bác, cần phân tích này nọ

1 Likes

Ko biet nick thuytrang hay Huyen la 1 ko, chnag biét, làm ơn biến chỡ khác dùm nha, nhóm a7 hay ă8 hqy a9 gi cung bien

1 Likes

Amh em DiG theo DN thi chuạn bi tuần mới thành cong nha

1 Likes

Topic amh em dua tin la ok, ko có tin thi lau lau chem gió vui, con PR mã khác di cho khác nha, nvl hay la gi cung vay, bat chap het tu kiem soat nha

1 Likes

Please di cho khac choi nha, cho du DiG tang hay giam thi bien cho khac dum

Noi roi ko biet nghe ha, ve NVL nói, please di cho khac, nói vậy ma vẫn nói thí nói mod nha

1 Likes