DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Pleae Thuytrang hay Huyen di cho lhac choi, co topic nVL choi ma, o day lam chi no co so 1 hay so 10 cung ko la gi
Please di cho lhac choi
P/s: vẫn tu tuong ngu nhu vay thi ko giau duoc, choi NVL nha

Thong ke 2 tuan Tổ chúc mua DIG 700k, co NVL ban 7tr cp, chua dinh NVl no tra lai ko bao gio co LN

Biến

Please ngu vẫn la ngu, dung noi nua

Please add @adminF247 xu ly nick @thuytrang69 nha

Đề nghị @mod xử lí nick @thuytrang69 bạn ấy mồ côi tội quá vào pic cp khác gây xung đột, rác diễn đàn. Đề nghị @Mod xử lí

Ngu van la ngu, vao day PR the hien no van ngu

1 Likes

Biến đi, chủ pic người ta đuổi như đuổi tà mà còn lảng vảng.

Các bác chỉ đường ra phố Trần Duy Hưng cho bạn Trang ko lỗ này cái. Cho bạn tìm ra người sinh thành bạn ấy đỡ bơ vơ cat năm nay rồi

Thuytrang hay Huyen hay gi gi do, dung PR ben day, anh em co loi hay lo thi ke anh em, dungPR nvl hay ldg hay nay no, may ma do ko la gi voi DIG giai doan nay, nhom A7 hay la gi xep het dum cai room nay

Tiện bác thoiden2022 2023 j đó lượn dùm nhá

Tien het thoide&huyen&thuytrang bo qua het mod @AdminF247

Roi di cho khac choi voi bac Huyen nha, co tooic LDG ma, phap ly no ko co ma chem hoài

Topic nay please anh em co gi dua tin DIG, con ko thi thoi no chem cung duoc, con CL PR may ma khac thi di cho lhac dum, nói nhiều là cho con người, nói miêc ma ko hiểu la cho động vật nghe

Topic nay noi anh em biet, ko theo ai het A7 hay 9 gi này nọ, từ xưa là vẫy, giờ có đam PR cp vào ko biêt A7 hay nhóm khác
DIG ở đãy theo anh em theo DN DIG

Pr gi di cho lhac choi dum, ko can PR DIG

Neu co tam mo topic nay no so sanh di, vao day lam chi, noi vay ma van dang bai tren day thi ngu van la ngu

Ngu van ngu, o day dig co tang hay giam cung bt, chang lien quan gi ldg, cang noi vang the hien minh ngu

Ngu ma mua theo LDG thi chiu, dung loi ai ra het, please bien cho khac dum

Sorry amh em DIG hom nay, xu ly tui nay cai, tao lao qua

1 Likes