DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

@AdminF247 nên cho chủ pic quyền block các mem spam trong pic của người khác. Tránh gây tranh cãi không phù hợp với tôn chỉ, mục đích của F247!

1 Likes

Ko cần như vậy, báo admin xữ lý là đựổc, còn ko xữ lý đựơc thì tính sau

@AdminF247 nên block vĩnh viễn những thành viên có những comment thiếu lịch sự như vậy

3 Likes

Đầu tư 3 tháng x2 tk lòi mòm cùng e Huyen :rofl::rofl::rofl:

Nói bé thôi. Hoèn nó dọa sẽ đạp NVL xuống bùn đấy :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Lên đi anh chờ :bird::bird::bird:

Đi hát rong vớ vỉn bị chửi là phải :rofl::rofl::rofl:

Nvl lấy tiền đâu trả lãi…

Thì chúng nó cứ thích Pro con khác nhưng ■■■ ai nghe nên vào rooom Dig nó hot để lôi kéo thôi

1 Likes

Lao vào NVL thì 80% là oẳng, 20% là có ăn
Còn DIG thì ngược lại
Bọn nó kẹp nvl nên hô. Đúng là bọn lùa thật
Ae cạch mặt 2 cái thằng này

Mấy thg hô lô va toàn chim lợn đic cả năm nay. Vào bday đic thì cụt tay. Quay ra bắt đáy lô vao 17 20 oảng về 10 h lên 14 đang cố lên 20 chốt về chứ nàm rì. Trong khi đích bắt đái 18 vẫn có ăn. Chứ chua nói 14 13 kaka

1 Likes

Bắt đáy và đỡ dao rơi mong manh lắm. Đic bứt tốc ủn ủn 2 xanh 1 đỏ

1 Likes

@Hungnguyen 76 lên tiếng nào. Chơi cùng bác 2 năm roi cb qua nắm thứ 3

1 Likes

Lên tiếng gì nữa bác, họ cứ lật hơn lật bánh tráng nướng (tại sao họ cứ ẩn hồ sơ?), mình phản biện với họ mất thời gian. Anh Em F0 giờ họ hiểu hết mà :slight_smile:. Giờ nhanh lo kiếm tiền full cổ Dig chứ không sau này lại tiếc ngẫn ngơ bác à.

4 Likes

Mấy thg bạn ngày xưa đâu hết ồi nhỉ nhớ thờ thằng res, thằng phê lòi, chém vui vãi

1 Likes

Giai đoạn này. Một là ăn X lần CP (Khả năng cao), Hai là in giấy chứng nhận CP cất tủ (Khó của Nam Cường). Cơ hội 10 năm có một. Trade chọt làm gì cho mệt đầu bác nhỉ. Bullish!

1 Likes

VC7 TIG cũng đang đánh lên. Chú ý giá còn thấp chưa tăng mấy. Dig ngon

Nay vic kéo từ sớm :))

Kaka chim quá điên luôn cmnr bác à :sunglasses:

Dig giờ cô đặc hàng rồi . Dễ kéo ce lắm các bác nhé