DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

AE cứ chọc nta, nta biết ngại đấy, đi đâu rồi k biết nữa, chiện đang vui lại bày đặt ngại :)))))

Nhịn ăn. nhịn uống múc tb giá tất tay
theo bác @Tuan6668 đó cụ :sunglasses:

1 Likes

bác ko cần khoe,bác làm vạy lại y chang các chú chim r,trên này còn nhiều ae đang mua vùng cao còn lỗ nặng lắm.Mh khác chim ở chỗ là ko hả hê trên nỗi đau của ng khác,vì ck mà nay lời mai lỗ ai mà nói trc đc :slightly_smiling_face:

3 Likes

Cầm 2 năm r khoe gì bác :sweat_smile:

Càng đọc BCTC của DIG càng thấy nó đẹp anh em ạ

toàn bọn sâm ngọc linh,mạnh mẽ lên …nó nhảy nhót thế,dig dân đầu cơ nhảy nhót nhiều lắm,ô lãi r thì chốt,chưa lãi thì canh giá đỏ mà húp,hết đạn thì nằm im,ko cần quan tâm thế sự,chả có cp nào đưa ô về bờ bằng con dig này đâu

1 Likes

ừ, hề hề

ae cầm lâu quen mặt nhau hết trên này r,tôi biết ô mà,nên có ăn thì ngồi cười mỉm cười duyên đc r,ko nên bắt chước bọn chim🤣

1 Likes

phải đảo T+ liên tục mới sớm về bờ. Lỗ cũng phải cắt mà đảo, ngồi nhìn nó đưa về bờ có mà 10 năm nữa

Phải uyển chuyển , mềm dẻo mới sống được hề hề

1 Likes

Tôi chê DIG thì ae cứ bảo tôi chim lợn, nhưng tôi chê để bọn T+ nhảy thuyền hết lái mới kéo được, còn tôi cổ đông lâu năm. Tháng chỉ đảo T+ tầm 4-5 lần thôi, còn vẫn hold chặt

Xin cái lệnh mua hôm qua 20.2 cho uy tín phát đi. Ngưỡng mộ bạn ra vào sóng chuẩn quá :))

thôi bao giờ chốt mới khoe, chưa chốt khoe nó mất lộc. Target 23-24

1 Likes

lệnh 3M của bác chim nào thế,chim này chắc cỡ con chim của Quá nhi mới nuốt nổi :expressionless::expressionless:

2 Likes

Lạy bác , bác hót cho vui nhà vui cửa , chứ bác khen ngon là em lại sợ

BLĐ tốt như DIG thì cuối năm nay thừa sức về đỉnh cũ. Đúng ra nếu không phải quê Thanh Hóa thì cũng sáng ngang với bác Vượng Vin rồi đấy

Linh ơi. Cho mượn lệnh mua 20.20 để khoe cho đỡ quê nè

4 Likes

cho cái lệnh chốt lãi cho thèm nè hề hề

image
Cụ của cháu chưa về bờ nhưng nước chỉ ngập ngang mắt cá chân thôi, nhưng cụ ugn dung tự tại, ko có bẩn tưởi tanh hôi như cháu. Ngày xưa chắc bố mẹ cháu chưa dạy cháu điều này đúng ko?

1 Likes

Ờ gồng lỗ tiếp đi, cụ chốt đợt tới cụ lại khoe chơi hehe

1 Likes

hehe, khóc to lên cho thiên hạ biết cháu đang lỗ. Cụ đang lãi cụ thấy cháu chửi bới cụ vui lắm kaka