DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Vòng trước cụ làm 32m, vòng này cụ làm 18m mà thằng cháu đang gồng lỗ còn chửi cụ . Láo thật , con với chả cháu.

chart DIG đẹp, chưa gãy đâu. hàng bơm nhưng lđội lái này khỏe đấy. Ai càm thì canh mà tận hưởng, ai không cầm thì thôi, cãi nhau làm gì cho mệt. DIG sắp đuổi kịp giá CEO rồi

Tôi giữ dig giá 3x mà bác. Tôi thấy thằng Linh này quá đàn bà trẻ kon nên tôi dạy dỗ cách làm người đàn ông cho nó hiểu chút mà bác. :sunglasses:

1 Likes

Dạy không nổi đâu bác. Đăng tấm ảnh cho vui.

m đưa t 5tr t đánh hộ cho, tháng không dưới 15% NAV . Tầm này tháng sau m về bờ

Bạn ấy mua bán đúng nhịp đấy chứ. Tôi đang ngưỡng mộ mà ko dám làm theo thôi :))

1 Likes

Cầm nhiều tiền mà ngờ u thì cũng cúng thiên hạ hết thôi hehe

Anh đây sẽ làm nên lịch sử như A7 khi lướt DIG từ vài trăm triệu lên vài tỷ. Các chú đợi đấy mà xem

AE ơi, con Linh: cờ hó giữ nhà đâu rồi

Vào pic này vui phết, đúng là ko có bạn hay thù là vĩnh viễn, chỉ có quyền lợi là vĩnh viễn. Quay xe còn nhanh hơn Hải

1 Likes

Toàn nói phét. Đc vài bữa lại mất tích

Chờ nhà ga 4x-5x thôi, một số anh em nhảy ra nhảy vô có thằng què :slight_smile:

1 Likes

Hay mà bác ơi, kiểu mua bán bò: mua 10 bán 12, mua lại 17 bán 19…lãi to luôn

2 Likes

Anh em dài hạn cứ ngồi chễm trệ trên thuyền nhìn các Chiên za dẫm đạp lên nhau nhảy thuyền rồi tranh nhau bu bám lại thôi :). Lãi thì ít mà bầm dập thì nhiều :slight_smile:

1 Likes

Trên f này có đội trang mạnh mẽ , linh mõm bất tử cứ phải gọi là tấu hài vô thời hạn :bird: ôm nô va len cắm mỏ nhưng vẫn lãi thì dăm ba cái này ăn thua gì

2 vòng 50tr rồi, đợi vòng 3 cụ chốt xong cụ khoe tiếp nhé hehe

Lỗ to thì ko dám đăng sợ người khác chê cười, lãi bé như que tăm mang ra khoe hù người ko biết tưởng mình giỏi, cao xiêu. :grinning:

1 Likes

hehe cay à? cay thì làm gì đc nhau. Tháng móc túi cổ đông DIG đều đều xong khoe đâu phải ai cũng làm đc

1 Likes

Thôi bỏ qua hết, mua hay ban dig thi cũng nhỏ lẻ,
P/s: full va giữ dig,

1 Likes

Ok em nhỏ quá

dig đợt này lên 500 không các Bác

1 Likes