DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Ai đồng ý cắt lưỡi @ngoclinhnguyen giơ tay :raised_hand:

2 Likes

Thôi đi bạn ei. Thích khoe ko…. Cút giùm.

3 Likes

Tôi vừa nhận được thông tin Ngoc LinhNguyen đã bị thiến thành hoạn quan rồi, thảo nào xu nịnh, lật mặt như trong phim Tung Của

1 Likes

Theo kinh nghiệm của mềnh thì khoe lãi lái hay đè, nên các bác có lãi nằm im mà sướng thôi :joy::joy:

2 Likes

Nằm im để mấy anh lái hiếp cho nó phê phải không bác :slight_smile:

1 Likes

tớ đăng để khóa mõm Trang công công thôi. chứ nào Long Tân xây xong mới tính chuyện chốt =))

1 Likes

King đấy, bạn là nhất :rofl::rofl::rofl:

anh em ai đã đọc bài lãi bằng photoshop chưa vậy ?

Lãi chia thì khoe, không chia khoe nó buồn cười má ôi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

1 Likes

Nó lại lập nickname mới :laughing:
Mặt dầy thực sự

Em Linh đang ôm DIG, mà hận thù quá, nên giờ nó điên loạn sủa vui thôi, chứ ptkt biết cm gì

1 Likes

có tật giật mình à ?

3 Likes

Thôi cho nó ra đảo xa đi tốn time

“Cái cổ tốt như DIG nó phải 500k là rẻ rách” :rofl::rofl::rofl:

Xin tên phần mềm fts :))

1 Likes

Cắm thêm cả vk đi mà múc. Tao cầm đồ cho :rofl:

1 Likes

Thôi anh em, CL chẩng có trình gì đau, nói riéc từ 11-14-16-18-19 giờ len 21, rồi CL vẫn nói 21 dinh roi ve nó len 23 lai noi dinh roi va nay no…và chốt lại cũng có GD CL nói dúng, khakha luc do ko biet gia DIG bao nhieu thoi

Con nick linh gi dấy, so ra buoc gia nay no luc 20.5 2tr cp ban keu ban di chet roi, tầm nhỏ lẻ thì im dum cai, biet la nói miec roi cung dung voi dam SV

1 Likes

Lai biet neu DIG mai giam nhe tui CL lai vao noi du dung roi, kho qua anh em DIG

Toà nói chia 10 nay no sao ko nói tâng 10 này nọ di
Luc noi mua DIG từ f31.9 lúc 1x an ctuc 2 lần rồi len 1xx, chẳng thấy CL nào bay vao, anh em theo DIG từ hồi F31.9 giờ vui ve va gia nay anh em dnag tich san doi 5x…ban cho dam CL quay qua keu nhon

1 Likes