DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

chỉ sợ nhất đây chỉ là chiêu tạo dư luận cho phát súng thật sự sau này. Kiểu như ngày xưa đánh Trịnh xuân Thanh từ việc sai phạm cái biển số ô tô. Nếu rơi vào trường hợp đấy thì DIG lại giống FLC

Mai không có giá sàn đâu :))

1 Likes

Tại DIG nó cũng sợ bán tháo quá rồi bị Cty Chứng Khoán nó sút giải chấp

Chuẩn. Quyết còi cũng chết ở phiên điều tra rút phích của hose

1 Likes

Thường thông tin quan trọng nhất … nó công bố sau cùng

sai phạm có 2% cũng đăng thành bài báo, thấy nó sai sao sao ấy, ghê bỏ mịa. Quan trọng là cậu chuyện phía sau có gì không thôi. Nếu không có gì thì ngon, nếu chỉ là cái cớ cho việc bắt đầu nhóm lò thì thật sự đáng lo ngại. Anh em ai cầm DIG dài hạn không nói, ngắn hạn có lãi thì đừng ham quá, mua thêm không nên dùng margin

1 Likes

“Sai phạm 2%” là bao nhiêu tiền vậy bác??? Trời 2% là dễ dính vào “Lừa đảo” à nha

2% KHÔNG phải là mấy trăm tỷ à ???

Lý do ??? DIC Corp (DIG) lên tiếng về thông tin vi phạm tại dự án khu đô thị mới Bắc Vũng Tàu

Là đây …

1 Likes

bác nào bán rồi mai đua tím vậy

1 Likes

thế hdc thiếu có 0.33% bị vạ lây r :rofl:

Bác phân tích đi cho em hiểu sâu xa hơn về vụ này với
Thật sự ko có chuyên môn nên ko biết những cái bác gạch chân có ý nghĩa gì

1 Likes

Kkk😆
Siu cổ nó phải thế này

1 Likes

Mấy chú chim hót mạnh vào

1 Likes

Bác lo cho anh em cổ đông quá. Thay mặt ae cám ơn bác tiênk bác cho em hỏi bác đang đtu mà nào ạ. Và vì sao bác lo cho cổ đông đích thể cả năn nay ạ

Ko dành cho các cháu yếu bóng vía nhể? :cold_face:

2 Likes

Thị trường lừa lọc chả tin bố con thằng nào

Pu tin thôi :laughing:
Hơn năm nay, con DIG này nó thế mà
Ae ta quá quen rồi

Mọi thứ đều có lí ro và các chú chim 20,2 lại đứt. Rồi lại chửi rủa

1 Likes

Ban lãnh đạo rất nhanh Gọn và Kịp thời. Năm nay Mập đánh giá rất cao ban lãnh đạo công ty. Các tin báo đưa hôm nay là chưa chính xác, ngày mai sẽ có đính chính.

1 Likes

Thằng vietnambit bó còn đỡ khốn nạn ít nhất nó chỉ dám đăng triển khai chậm. Còn thằng 24h money láo nháo xóa ngay bài đăng.

1 Likes