DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Đúng ra những người làm báo đăng thông tin ko chính xác gây ảnh hưởng đến NĐT cần phải phạt nặng tước thẻ ngành. Mình vẫn lỏng lẻo quá thành ra nhiều khi Báo Chí thành công cụ phục vụ cho nhóm lợi ích nào đó.

3 Likes

Đụng ntn đến VJN chắc ko đầy 24h bay màu

Tụi nó đăng đính chính

Tui nói long tân dic đâu, đọc kĩ lại, khu này long tân city của licogi16. Khu long tân dig ở trong hóc bò tó. Đường đi rậm rạp như bỏ hoang

Đường này cắt ngang Long Tân - DIC mà sao bỏ hoang bác.

3 Likes

Đg vĐ3 cb làm to bẳng mả bố thằng ăn ■■■ kết nối tốt. Bây h lo vpmb xong là auto

1 Likes

Đang thi công cầu Nhơn Trạch nè bác

3 Likes

Dự là sẽ nhanh tiến độ vài tháng

1 Likes

Chưa đi uống bia ah

Rìa lý, con đường to đi vào cơ mà, ông chui bụi nào dzạ =))

em thỉnh thoảng theo dõi tiến độ Long Tân qua mấy cái tiến độ cầu Nhơn Trạch, nếu các bác để ý thì sẽ thấy Long Tân đang cắm cọc phía bắc như thông tin từ DHCD năm ngoái, DHCD năm nay các bác có thể hỏi thêm, nhưng xem thì thấy cắm cọc đúng cái đường ngoài giống như thiết kế rồi, ko rõ có theo sát tiến độ vành đai 3 không.

1 Likes

Vẫn theo sát mà bác, làm trong im lặng, mé bên q9 mới nhộn nhịp :v

3 Likes

Em mất 10k dig atc rồi các bác ới. Làm sao em cover lại đây câc bác cứu em với. Do e căng margin lái đẩy giá sàn em rén quá phải bán bớt sợ nó gãy sâu. Em bị lái lừa rồi các bác à :joy:

Margin bán là đúng rồi tiếc gì nữa. Bạn dùng margin ít thôi kẻo cụt lúc nào ko lường trước đc đâu

Nằm trong top LN trong năm 2023 thì DIG 4x năm nay la khả thi rổi anh em ah

2 Likes

Mình margin cũng nhẹ thôi bác. Tự nhiên thấy sàn khiếp quá. Qua 2 lần dig về 9 về 11 xém bị call em sợ quá . Mai có thời điểm nào cover lại dc k bác :joy:

1 Likes

Rồi phá quá trời phá luôn DIG: HOT! DIG - Sự thật về sự vi phạm Dự án Khu đô thị Bắc Vũng Tàu

1 Likes

Sát 18 nhặt có vẻ an toàn :)) Nhưng lái họ luôn bắt bài được ý đồ của nhỏ lẻ mới đau :))

1 Likes

Ý bác là bác Tú mất hàng phải mua lại giá cao hả :slight_smile:

Tại sao mấy hôm khớp khủng lại ko công bố thông tin. Sao mấy hôm giá <20 ko công bố. Vậy kéo giá liên tục vượt 21 vài lần với KL khủng để làm gì? ? ? Mai mà sàn nữa thì coi như TOANG và BUÔNG.

1 Likes