DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

CL cu keu, doan tau DIG van di ve phia truoc de gia nhap CLB ty $

3 Likes

Chim hót là việc của mồm cụ

Sang tuần 24-25 nhỉ? Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ nhé! Bia thôi :))

2 Likes

Khấn thôi…

1 Likes

@Ngoc.Linh.Nguyen lên tàu chưa , sao ko thấy Hú vậy .

Chúc mừng bạn nhé

1 Likes

Chắc lên tàu giá 19 rồi :))

em nghĩ nó k còn ji để tệ hơn nữa, nhà chủ tịch giờ lo làm ăn rồi k bốc phét nữa, bị call margin chắc sợ lắm rồi :star_struck:

Khi nào về bờ đã bạn, vẫn đang xa lắm =))

1 Likes

thằng linh mặc váy này nó chờ về 18,5 nó mới lên tàu lại bác. ÝL như nó thôi đừng lên chi cho nặng tàu

1 Likes

Qua nó bảo chờ đạp xuống 18, phiên hôm nay lình xình, gần ATC lại còn đạp đỏ nên chưa dám lên tàu lại đâu. Lỡ nhịp này rồi. Mà quan tâm nó làm méo gì =))

1 Likes

nghe con cave kể chuyện bác ạ

uhhh cũng vui cửa vui nhà =)) chứ mua chứng khoán thực ra là rất nhàm chán a e ạ. Có đứa tấu hài cũng vui

Xa nhưng có cơ sở để đặt niềm tin bạn ơi. Anh em trên thuyền chia sẻ nhau tin tức, góc nhìn để ra quyết định, chứ chim chuột mua mua bán bán nó vận vào người :))

:smiley: tấu hài vui mà cụ

Kiểu chộp giật như bạn ý mà hàng tháng kiếm trăm triệu cũng kinh đấy :))

năm ngoái tôi sập 3 lần: lần 1 sập tháng 6 bán hết CK, tập 2: thằng bạn lừa chơi FX
mất thêm 1 mớ, tập 3: bắt đáy dig giá 3x. Giờ chẳng còn ji để mất nữa bác, hôm qua mất bớt 10k lái dọa tôi cay quá phải cover lại bằng mọi giá. :sweat_smile:

lúc nó lỗ nó có báo đau mà biết hả bác. lời lỗ k quan trọng nhưng tự nhiên vào pic ng khác la liếm lại nó bẩn bựa quá bác à :stuck_out_tongue_closed_eyes:

khả năng đang đập đầu vào tường cbi thăng thiên r =]

Dig mà mời đc a70 về làm quân sư thì phải nói khủng khiếp. Phi 999k