DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

ô có 5 lít máu,trong đó máu liều 4lit đúng ko :rofl:

đang bận chỉnh ảnh,yên tâm đi riêng các bác chim ôm dig lúc nào cũng có ảnh mua đáy bán đỉnh,warren buffett còn phải nhờ các cụ ấy chỉ cho đánh nữa là :laughing::laughing:

đợt tháng 5 năm ngoái vừa ngu vừa liều bác, trước đó đang lời 800 chai ôm hàng quyết tử nó sập về âm ngược 1 tỷ mới chạy, nghĩ lại ngu liều kinh khủng. :crazy_face:

Lần này lãi 799 thì chốt nhé :))

sao phải âm thầm bác? Sợ lái thấy lái đạp cho cháy TK hả bác :laughing:

con ji nưa đâu bác mong con dig về bờ giá 3x em đỡ vả thôi chứ hết vốn liếng chơi mạnh lúc này rồi. :sweat_smile:

1 Likes

Nhưng bạn chơi margin cẩn thận đó. Gặp nhịp chỉnh sâu trở tay ko kịp là đi viện

1 Likes

nó pts đấy, chứ loại khóc thuê như nó lấy đâu ra tiền

còn chiếc xe đây bác, chỉnh sâu quá em cầm nạp luôn nếu lái đánh em SML bán bớt k kịp :grin:

1 Likes

Chào anh em, tôi đã cover lại hàng rồi. DIG đúng siêu cổ, chỉnh nhẹ cái bay ngay được

Mọe nó, cuối cùng lái dọa em mất mẹ 0.1 giá mới cover lại hàng. Lạy mấy anh lái ăn của em 0.1 giá no không mấy anh ơi.

Vol nay uy tín đấy, chắc A7 rời L14 về lái DIG rồi

Vòng này tôi hứa lên đúng 24 tôi mới chốt, rung lắc kiểu gì tôi cũng quyết không nhả hàng

1 Likes

Chia buồn anh em nào bị lái vả cho rơi hàng nhé

Haha. Chiều giờ anh em chờ quá trời, giờ mới xuất hiện.

Chương trình " Như chưa hề có cuộc chia ly" xin phép được bắt đầu

Ông này hài vãi đãi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

nay đặt lệnh bừa 19,1 thế là nó khớp. Lúc khớp xong tôi cũng nghĩ: Thôi khớp ăn c’ rồi thế mà cuối phiên nó kéo mạnh quá thành ra lại múc thêm

Giá TB 19,6

@thanhtm251 haha, cứ tưởng đăng mua 19 cơ, hoá ra là 19.1, siêu nhân cưỡi siêu cổ đây rồi =))))))))

2 Likes

Lần này uy tín không hay thứ 2 tuần sau Dig đi tàu lượng lại phọt nữa, à hôm nay lồi lỗm ra sao cho anh em xem lệnh để chúc mừng chứ :slight_smile: