DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

dòng tiền máu me thế này,lái đạp sâu cũng sợ bị tranh mất hàng đấy ô ạ,hnay tam sàn gần 20k tỉ tiếp tục :rofl:

1 Likes

tiền vào đúng trọng tâm rồi mà, nên thời điểm này nằm yên hưởng thụ thôi.

1 Likes

2 phiên Gom được khối lượng lớn và tạo ra cây nến Xanh bao phủ hoàn toàn Cây Nến Đỏ hôm qua thì mai bung nóc nhé các Cụ.

1 Likes

rút cái chân dài đẹp thế còn gì,đè trụ doạ nhau tí mà sợ đạp lố chân mất hàng nên 15ph cuối phải kéo lại :rofl::rofl:

Tổ chức và Nước Ngoài vẫn tiếp tục xúc mạnh.

1 Likes

nhỏ lẻ cho thoát hết đi, để tổ chức gom vào. Thấy toàn tổ chức gom nhỏ lẻ chốt lời mua ly cà phê uống thì phải :smiley:

no mới chim luc trưa mà Bro, nhờ vay tăng dc it :grinning:

1 Likes

dig đoạn này tổ chức vào cuộc r,đi theo mô hình ruộng bậc thang,bán xong thì mời mua nền giá cao hơn nhé :laughing:

Chuẩn rồi, đi ngang 14 phiên quanh giá 20.5-21.5. Anh em nhỏ lẻ T+ ông nào có lãi thì chỉ đủ phí giao dịch, may thì được ly Cafe =))) Mai em nó tăng mạnh lại mua lại giá cao hơn =)))

1 Likes

bỏ tối theo sáng là tốt,cờ bạc làm gì :laughing:

Đúng sách quá bác, lái đánh đúng sách luôn bác nhỉ. Tiện ôn lý thuyết luôn bộ nến Bullish Engulfing Từ từ rồi cũng có SIM TÍM thôi, rung rũ xong hàng thì bay.

2 Likes

lói là nàm nhé bác Shark…lần này thui k đúng em cắt vi

Bay , up.
Lái định cho DIG sàn hôm nay. Nhưng mà tôi bảo phải xanh. :wink:

1 Likes

lấy lại đc chiếc oto chưa bác :slightly_smiling_face:

Chắc đc rồi.

Cuối năm hỏi lại tôi câu:" lãi được con mẹc chưa bạn? "Nha .

3 Likes

nhớ bác còn nói cắm cả sổ đỏ vào dig,mong cuối năm bác ôm thêm 1 lô nữa :rofl:

1 Likes

Dọa lái thôi
Chứ mình chỉ là 1 hạt cát trên sa mạc, ko ảnh hưởng tới giá cp đâu bác

1 Likes

60k nhỏ lẻ mỗi ô ôm 10k cp dig,táng lệnh cùng 1 lúc,lái dig nó quỳ luôn đấy,đừng coi thường sức mạnh nhỏ lẻ,phối phân cho lái chục phiên r chứ đùa à ô :rofl:

Quan trọng ko có sự đoàn kết. Ông thì mua , ông bán.
Mà DIG 60k cổ đông rồi à? Xem ở đâu chính xác số cổ đông nhỉ

"Trong rừng có nai có thỏ có sói có hổ và rắn
Có loài giậu đổ bìm leo có loài nhảy bổ vào cắn " thế mới là thị trường chứ ô :laughing::laughing: