DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Nay bác Quốc hưng phấn thế

Ờ bác
Lên 4x , mời bác đi xả stress ở vũng tàu đhcđ
Đi tắm tiên, có em @HarleyQuinn

thấy dòng tiền vào vni to quá lại nghĩ về năm 2021 ô ạ :laughing:

lòi ra con bóng long xuyên nữa thì bỏ mịa :laughing:

Gần đây mỗi phiên HOSE giao dịch toàn 16-17000 tỷ, tiền đang đổ vào rất mạnh nên sẽ có 1 con sóng thần sắp tới đó. Bạn Mập làm chủ doanh nghiệp bảo dạo này làm ăn khó khăn lắm, nên dạo này bắt đầu cho tiền vào chứng để hy vọng kiếm bù chút ít.

2 Likes

nay con GIL vol tăng giá tăng, tiền chạy vào chứng mạnh lắm

Lại mai à bác. Mai nhiều qua

ô kêu nó làm ăn gì tầm này,bán cty mà allin ck đi,biết đâu cuối năm mất luôn cty thì sao :laughing::laughing:

Dòng tiền thông minh :laughing:. Lại nhớ về A7

Ngày nào cũng xanh còn muốn thế nào nữa Bác. khi mà xanh liên tục rồi anh em sẽ ko chịu được nữa tranh nhau nhảy vào. 2 Phiên nay loại bỏ hết mấy ông đứng núi này trông núi nọ. Mai anh em sẽ chốt lãi hàng Penny nhảy vào mấy con hàng đi ngang tích lũy nhiều phiên như DIG.

1 Likes

@CaMap68 kéo lom dom thế. Ngày mai đứng lùi sang 1 bên để tôi vào việc nhé :))

Thôi thế này, mai 2 anh em cùng đẩy cho nó khỏe =)))

ô khôn lõi vãi,thấy vol ngon nến đẹp lại tranh công à :laughing:

Nên nhớ là chưa break hẳn khỏi cái 21.x đâu
Các bác lại rôm rồi

2 Likes

Đúng chất mụ Cám nhỉ. Cho Tấm lội bùn bắt cá, xong lên chút vào giỏ mình =)))

1 Likes

Khổ. Thế 2 phiên trước tôi làm trâu ngựa để gánh còng lưng thì ae ko thương tôi ak?

1 Likes

cs nó mệt mỏi r,nay xanh thì vui đi,hôm đỏ ô chỉ thấy mấy con chim vào chửi rủa tiêu cực thôi :rofl:

Tóm lại là dạo này dòng tiền đang đổ vào thị trường rất mạnh. Thanh khoản trên HOSE mấy ngày tuần này toàn 16-17000 tỷ, gấp đôi so với mọi khi. Nên là sắp tới sẽ có 1 con sóng thần đó các Cụ.

2 Likes

Tiền lần này là tiền tươi nhé, ko phải tiền margin của cty ck như 2021 đâu. :))). Sau vụ sập hầm 2022 chắc tỷ lệ margin cũng ít hơn nhiều.

3 Likes

Mình dạo qua các room chờ vnindex về 900 giờ bắt đầu chửi nhau loạn xạ vì mất cơ hội và rời room rồi :slight_smile:

1 Likes