DIG: Bắt đáy Tháng 7

Bờ róc cơ
Chiên za, chiên ngô, chiên khoai

1 Likes

nhìn lại biểu đồ giá của tất cả các cảnh báo thì biết chứ gì bạn ơi

6 Likes

Mã này có xác suất cao tháng 6 k lên dc 14 bạn ơi

5 Likes

có cố dìm tôi thì cũng k thay đổi được thực tế của Dig đâu

5 Likes

tin không

8 Likes

@Luot_Song_DIG mạnh dạn đưa ra kịch bản thế này nhé.
Sáng mai, khi index chỉnh về 105x. Tương ứng cổ dig giảm về 20.2 hoặc neo giá ở ma200 tương ứng 20.8. (vì yếu tố khôg đồng thuận, thằng muốn đạp, thằng muốn giữ giá trên ma200)
Vì vậy thay vì đoán dig giảm về đâu ta có thể múc dig ở index 105x.
Sau đó cổ dig tăng lên vùng giá 24 và điều chỉnh về 21 (tương ứng 16%).
Đấy là lý do anh bảo cốc mò cò xơi, thằng em rêu rao dig về 19 để đội nhà xúc ai ngờ nó về hoặc ko về 20.2 quay đầu đi lên theo index. Mất hàng :joy: tốn công hô giảm mà đé.o về giá mua.
Sau đó có thể tính là chủ pic dự đoán đúng dig giảm 16% từ đỉnh 24. (Dự đoán đúng mức giảm mà sai thời điểm).
Anh em thấy ổn thì vỗ tay :crazy_face:

2 Likes

bác chủ lỡ phán thì phán hộ em xuống 12 em mua lại với

a thật có tâm biên văn, chúc a tối an lành

6 Likes

mình tính toán bằng mô hình đẳng thức N971A chứ không phải phán bừa nên k tùy ý điều chỉnh mức giá đó được, cảm ơn bạn

6 Likes

Thế theo e xu hướng Vix thời gian tới lên đc bn e?

Thằng chủ Pic này nó tấu hài lắm; cứ bảo tạo đỉnh thì cổ tiếp tục phi. Còn bảo múc thì cổ giảm sml. :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

cổ nào tôi kêu múc mà giảm bạn ơi, đó giờ tôi chỉ nói mua hai lần ở ANV và L14 thôi, sau đó đều tăng mạnh nhé bạn, L14 tôi nói mua xong tăng cũng đến trên 52 thì mới chỉnh, còn ANV tôi nói mua từ tầm 30 thì tăng đến trên 35 mới chỉnh nhé bạn. ở đây nhiều người làm chứng cho tôi lắm đừng vu khống

6 Likes

Sẵn ở đây có nhắc đến L14 và anh ôm 1 bụng L14 nên cho anh PR cổ L14 tí

2 Likes

ok a ơi

6 Likes

Đao to búa lớn mà vô hại

1 Likes

Bác chủ pic dự đoán chính xác cao nhé ae! Các mã tôi hỏi trước đó đúng 100%.

3 Likes

Thằng chủ pic hìn như ko biết xấu hổ là gì
Cãi lấy đc
Mừng

1 Likes

Cao cầu á

Những bạn cà khịa tôi toàn là mới biết tôi và chưa xem các bài viết tôi đã viết nhiều, bằng chứng là lịch sử bình luận toàn lần đầu bình luận trong thớt của tôi. chứ ai đã biết tôi lâu thì thái độ họ ngược lại hoàn toàn

8 Likes

Đụng đến DIG hàng hot của ae nên là vầy, các mã khác có sao đâu :smiley:

5 Likes