DIG: Bắt đáy Tháng 7

a thật có tâm biên văn, chúc a tối an lành

6 Likes

mình tính toán bằng mô hình đẳng thức N971A chứ không phải phán bừa nên k tùy ý điều chỉnh mức giá đó được, cảm ơn bạn

6 Likes

Thế theo e xu hướng Vix thời gian tới lên đc bn e?

Thằng chủ Pic này nó tấu hài lắm; cứ bảo tạo đỉnh thì cổ tiếp tục phi. Còn bảo múc thì cổ giảm sml. :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

cổ nào tôi kêu múc mà giảm bạn ơi, đó giờ tôi chỉ nói mua hai lần ở ANV và L14 thôi, sau đó đều tăng mạnh nhé bạn, L14 tôi nói mua xong tăng cũng đến trên 52 thì mới chỉnh, còn ANV tôi nói mua từ tầm 30 thì tăng đến trên 35 mới chỉnh nhé bạn. ở đây nhiều người làm chứng cho tôi lắm đừng vu khống

6 Likes

Sẵn ở đây có nhắc đến L14 và anh ôm 1 bụng L14 nên cho anh PR cổ L14 tí

2 Likes

ok a ơi

6 Likes

Đao to búa lớn mà vô hại

1 Likes

Bác chủ pic dự đoán chính xác cao nhé ae! Các mã tôi hỏi trước đó đúng 100%.

3 Likes

Thằng chủ pic hìn như ko biết xấu hổ là gì
Cãi lấy đc
Mừng

1 Likes

Cao cầu á

Những bạn cà khịa tôi toàn là mới biết tôi và chưa xem các bài viết tôi đã viết nhiều, bằng chứng là lịch sử bình luận toàn lần đầu bình luận trong thớt của tôi. chứ ai đã biết tôi lâu thì thái độ họ ngược lại hoàn toàn

8 Likes

Đụng đến DIG hàng hot của ae nên là vầy, các mã khác có sao đâu :smiley:

5 Likes

dạ đúng rồi anh

5 Likes

Kệ họ đi bác. Mình ko thể thay đổi suy nghĩ của người khác, bác cứ làm điều mình thích và mình thấy đúng.

6 Likes

cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn tối an lành

8 Likes

Bác có lòng cứ cảnh báo cho mọi người kẻo fomo.còn mấy thằng mà mồm hô còn tay đảo hàng như quấy cám lợn.hô hào để nó đảo hàng ăn trên mồ hôi của ae FO thì chết mẹ cho rồi.nên cụ chủ tus đ.éo cần giải thích cho mấy lão như vậy. :joy::joy:

6 Likes

Cu jean bị ae la ó kinh nhờ :joy:

Dám động đến con hàng của anh :laughing::laughing:

1 Likes

mình sẽ tiếp tục cảnh báo cho cộng đồng, cảm ơn bạn đã ủng hộ mình

8 Likes