DIG - Cắt lỗ hay là MÚC Tất Tay 30.x

mày biết kẹc gì mà chắc với chả ko chắc . mua thì ngồi im ko mua thì ra chỗ khác

Dig lình xình vãi. Bh mới bán riêng lẻ 7 chục triệu cp đây?!

Ghi nhận lợi nhuận đột biến đến từ việc ghi nhận chuyển nhượng 31 ha còn lại của dự án Đại Phước trong năm 2021 với tổng giá trị giao dịch ước tính gần 2,3 nghìn tỷ đồng. Ảnh hưởng tích cực của thị trường bất động sản từ dòng tiên đầu tư do môi trường lãi suất thấp hiện nay. Một số các dự án của DIG được hưởng lợi trực tiếp từ những công trình đầu tư cơ sở hạ tầng như sân bay Long Thành, đường cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu.

nhắm mắt mà múc. phân tích đút b vào

1 Likes

Cụ nào hôm nay lỡ tàu DiG . Mai múc iTC . Còn nguyên cửa ăn . Thua tôi đền gấp đôi

1 Likes

Khi mà iTC chưa lên 3x , Tôi sẽ không bao giờ buông tay các AE . MÚC

1 Likes

Ngon quá mà em đầy một bụng cổ ijc nên chỉ lên tàu được 10k

thôi biết hài lòng là có tất cả. còn để ae khác có miếng cơm ăn chứ

1 Likes

Lỡ tàu DIG thì cạp NHA HDC

Siêu cổ phiếu cmnl :slight_smile:

Dòng BĐS vào sóng, múc cật lực DIG ASM DXG HDG HDC…

Xí mõm tý:
ASM hàng vớ vỉn
DXG hàng đồn thổi
HDG hàng tã, chuyển sang làm năng lượng vốn lớn thu hồi lâu, và hiện giờ nhà nc cũng sắp hết ưu đãi
Mấy hàng đó ko ngồi cùng mâm với DIG HDC được.

2 Likes

bác có biết em đu đỉnh ijc và tdc giờ vẫn lỗ toác mỏ k? :sob::sob::sob:
May có dig hôm nay tăng em mới có dự lãi đó ạ!

Cắt đi để mình còn mua

Chia trứng ra nhiều rổ là 1 trong những nguyên tắc quan trọng của đầu tư. Ngoài CKVN thì minhg tìm hiểu thêm về kênh Hàng Hóa, được Bộ Công Thương cấp phép đầu tư đi ạ. Giao dịch T+0, 2 chiều, không phí margin, không phí qua đêm và nhiều ưu điểm khác. Inb em tư vấn thêm nhé. LH 0909113543 em Nhi tư vấn hết mình ạ.

Cuối tuần ra mấy tin : Ngày 29/4 cổ phiếu thưởng về. Và tờ trình hàng loạt dự án bds mới hàng trăm ngàn ha .Quá kinh khủng

1 Likes

đang chỉnh có nên vào k bác?

2 Likes

vào mạnh đi, có gì ra đê ở :slight_smile:

k ra đê đâu, ôm dig thì sớm muộn cũng lên thôi