DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Đầu tư là đầu tư vào DOANH NGHIỆP! Những kẻ đầu tư mà nghe theo A7 A8 sẽ chẳng bao giờ chịu đựng được những cú xóc, và thế là thế hệ chim lợn sáng nhổ chiều liếm ra đời! kkkk

ừ 15 tỉ chứ đâu ít . mẹ nó nói có giỏi thì show lệnh ra may chăng còn tin được

1 Likes

ờ nói đéo tin được ông ạ .

1 Likes

Sai rồi nha bác.

Trên đời này thiếu gì ng trên 18 cũng bị lừa. Kg lẽ vì ng ta trên 18 thì tụi kia đc phép lừa thoải mái mà kg bị gì sao?

7 nó tổ chức có tính hệ thống, lặp đi lặp lại rất nhiều lần… quan trọng là st nó thu về rất lớn, ngược lại với những cái nó hô hào với mọi ng.

Còn chứng cứ thì đầy trên mạng. Phần trên tôi cũng đã nói.

Tôi chỉ nói những cái là sự thật đã xảy ra sao gọi là vu khống bác? Nó nằm chình ình ngay trong bctc của L14 đấy.

Về soạn đơn gửi đi, xem có bị chửi ngâu ko? Ko hiểu pháp luật, dậu đổ bìm leo vào cắn càn thế nó hèn con người đi bạn.

2 Likes

Loại như mày gửi đi.
Tấm gương đây. Kk

1 Likes

Chú lộ mặt tố đi, dám không :))

2 Likes

lại chym lợn nick mới, bài này cũ rồi em ơi

1 Likes

Những cái tôi nói và dẫn chứng bên trên thì 7 nó đang có dấu hiệu của lừa đảo.

Còn hiểu luật hay kg thì lúc này tôi khẳng định, nếu là ng bị hại thật sự thì gửi đơn tố cáo là con đường đúng nhất.

Tin hay kg tuỳ bác nhé.

Mày làm đơn đi, tao đến tận nới đưa đón cho ngủ ở KS 5 sao luôn

1 Likes

Tao kg làm đa cấp
Tao kg thu phí cắt tiết f0

Việc gì tao phải làm thế!?

làm đơn đi cưng, lộ mặt ra mà đại diện cho công đồng mà kiện đi, để xem kiện đk ko hay lại bị kiện lại vì tội vu không

1 Likes

Bác lại máy móc.
Trực tiếp hay gián tiếp, miễn người bị hại mất tiền là thật. Thằng lừa có chứng cứ lừa cũng là thật.

Tại sao c.a giờ họ mới có phòng cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao trong vài năm gần đây?

Kg lẽ cứ phải đem đưa tiền trực tiếp cho hắn mới gọi là bị lừa sao?

Ô mày cứ hô người ta đa cấp mà chả có bằng chứng gì, kiện thì lại không, mày hô còn hơn đa cấp :))

Tao nói là có chứng cứ, có dấu hiệu…
Chuyện tao nói tao đã nói nhiều rồi, bên trên kia cũng có 1 phần.

Muốn biết mày cứ tự tìm hiểu.

Vào thùng nha

Mất hàng L14, cắt lỗ DIG đúng bẹn. Ôm HPG ăn tết tới tận bâyh. Anh khâm phục chú. Kk

3 Likes

Vậy ông lập pic riêng kêu gọi mà gửi đơn, nói lung tung vu khống người khác mà không có chứng cứ, am hiểu luật pháp cẩn thận bị kiện ngược đấy. Thời nào rồi mà bôi nhọ người khác khơi khơi thế được, A7 hiền chứ gặp người khác ko xong đâu !

Chúc các bác tỉnh táo.
Tôi out đây.
Cứ trao đổi thoải mái, tôn trọng sự thật, tôn trọng lẫn nhau thì có thể là ae hết.

Tụi chửi bới om sòm như a7 và đám theo nó, tôi next hết.

Lải nhải ít thôi ô ơi.

9 Likes