DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Biết A7 qua sự tung hô của các cổ đông, và 1 số broker trong đó có thằng CÔNG TUYỀN CHI VAS. nên mình đã lỡ đua CEO 90 gần 30k cổ phiếu và DIG 115 GẦN 100K CỔ PHIẾU.

Chẳng biết khi nào về bờ nhưng tối ngày bọn này cứ hô mõm MÚC HÚC XÚC trong khi cháy mịa tài khoản.

các cao nhân xin cho tại hạ ý kiến

5 Likes

Việc Him Lam thoát DIG A7 và đệ tử chắc chắn biết trước, vậy mà 93 còn hô hào các room, show lệnh mua các kiểu kêu gọi nhà đầu tư mua vào, chắc kì này nhiều ông vô theo cũng bị ức chế

5 Likes

Chả thằng đéo nào NAV 15 tỷ mà tư duy nói chuyện chả khác gì thằng ngáo đá như vậy.

40 Likes

Về cho chim vào nước sôi dúng bác ạ !

1 Likes

Còn em mà như bác em nhảy mẹ cầu lâu rồi. Khỏi phải lên room viết lách chi cho mệt

8 Likes

Tiền của mình mà để người khác chi phối. Đó gọi là ngu chủ thớt ạ. A7 dạy về tầm nhìn, dạy về cách tư duy theo năm. Cụ đánh t+ tham nhảy vào thì thâm thôi…

7 Likes

Ae có thể nghiên cứu việc tố cáo nó.
Nó bán dig ceo thu về cho L14 gần 400 tỷ. Đó là chưa kể tk riêng của nó và đồng bọn.

Để khi đc mời lên nó ói ra cái gì?

3 Likes

Tầm sau tết 2018 mình nhớ là ra đồ sơn ăn ghẹ giá 250k lúc này DIG khoảng 16k, giờ ghẹ đồ sơn 350k dig khoảng 22,4 thôi, tip thêm thì giá 30k là hợp lý.

2 Likes

bây giờ cutloss thôi bác ah.nếu máu gỡ thì qua dòng P mà gỡ . đoạn tới con nào cũng như con nào thôi,

Thằng 7 nó nhân danh tư duy theo năm, đầu tư dài hạn để dễ bề úp bô.

Trên đời này kg có ai đầu tư dài hạn lại pr hàng theo ngày theo giờ.

Xem lại 319 ngày xưa, nó cũng chọn sai tè le. Bị ae bên đó chửi như thú. Con nào đúng là nó tung hô lên tầm vũ trụ.

4 Likes

Có ai có hơn chục tỷ mà phát biểu như chủ pic này ko vậy :)))))

5 Likes

Đéo tìm hiểu nếu tìm hiểu kĩ mua tiền thịt thì sao mà cháy ?

1 Likes

lập hội tố cáo nó hả bác

Chỉ cần 1 tờ đơn gửi lên c.a địa phương.

Nội dung thì bác cứ trình bày đúng sự thật. Có chứng cứ từ tk của bác.
Các chứng cứ hô hào của nó thì đầy trên mạng. Nó pr theo từng giờ từng phút.
Thu lãi cho L14 thì có trong bctc của L14. Quan hệ của nó với L14 là ntn có luôn.

Quan trọng bác phải thật.

1 Likes

Mày ngon tố cáo trước đi! Tố cáo sai coi chừng bị xử lý tội vu khống đấy con ah!

3 Likes

Cái loại óc ■■■, chim lợn! Mày tưởng ai cũng ngu để nghe mày xúi giục, kích động ah! Lo làm người tử tế đi thằng âm hồn!

2 Likes

Kích cái đầu mày.
Đến giờ mày đếm xem đc bao nhiêu thằng phá hoại tt bị bắt rồi.
Lừa lọc như thằng 7 sao còn ngồi đó.
Tao ủng hộ việc cp đang làm. Làm sạch tt là cần thiết.

Vào thùng nha mày.

mày gửi đi, ko thì về gọi thằng bố mày lên mà gửi. :grin: :grin: :grin: :grin:

6 Likes

vào với con m ẹ mày à???

4 Likes

Thằng lol aquarius01 này chuyên gia bu cắn đít A7, chắc tại A7 ko ẻ cho cục cứ.t nào nên nó hờn! Về nhà bảo chủ đeo rọ mõm vào nghe con cờ hó

1 Likes