DIG, CEO, CII, LDG, SCR, FLC, IDJ, FCN, STB, L14... cập nhật cổ phiếu nóng

, , , , , , , , ,

IDJ dấu hiệu giống như đang gom, khả năng quí 1 lại báo lợi nhuận cao.

Bác đang nói mã cổ phiếu nào vậy bác ơi?

Bác hỏi LDG à?

Cp này vẫn bình thường, nắm giữ từ mức giá hiện tại là ok, lâu dài cũng tăng cao hơn

1 Likes

E định mua con này.jo mua có trể ko ạ?

1 Likes

LDG giá này mình nghĩ vẫn mua được bác à

Công nhận hàng cờ bạc lúc nào cũng đông khách, thu hút và lôi cuốn. Không có hàng cờ bạc thì NĐT bỏ về hết. Cho thấy mối quan tâm chính của hầu hết NĐT lên sàn là mong đánh bạc nhanh ăn nhanh thua giàu nhanh chết đẹp!

2 Likes

Bác có cp nào giới thiệu anh em với. An toàn nhưng lên chậm cũng đc

1 Likes

Cổ tốt đặc điểm của cá “Mập” đè giá và gom hàng “sideway”; trước đó là đánh sập và múc nhanh tại đáy. Các bạn chú ý

4 Likes

Cổ nào vậy bác, chỉ em với, thanks bác nha!!!

Dạ bác bt .cho tụi e vé với cp an toàn với ạ

Lúc này cả thế giới tháo chạy thì “định giá TTCK VIệt Nam trở lên hấp dẫn???”. Theo xu hướng chung, nếu các nhóm BBs ko có gắng đỡ hàng thì VNi giờ chỉ còn loanh qanh 1350 mới tương ứng với các chỉ số chính thế giới. Nín thở chờ tình hình Ukraine, nếu xung đột xảy ra là lúc…dẫn đạp lên nhau mà chạy giặc!

1 Likes

Giá dầu leo lên 95USD và còn tăng mạnh thì xác định…lạm phát khủng bố toàn cầu và…F0 chỉ còn nước bỏ tiền vào đầu cơ chứng khoán mới mong kéo lại! Dự nhiều nhóm BBs F0 sẽ lỗ nặng năm 2022 và tiền này sẽ chảy vào túi F0, Fn (sau khi bỏ sòng ra về giữa chừng)

1 Likes

Theo em phải về 650 mới xứng đáng.

Tin tức
https://vietstock.vn/2022/02/lieu-co-kha-quan-voi-pnj-vhc-va-thg-145-933131.htm

Em này hôm nay ghê thật

Nếu mua được CEO, DIG thì chắc chắn phải có l14 vì L14 có Lfi nắm ceo và dig giá tốt nhé, :grinning:

1 Likes

Ceo tăng dữ quá

1 Likes