DIG, CEO lúc ở đỉnh 100 cảnh báo thì bị chửi, giờ chia 10 lần cả rồi còn lo sợ gì nữa?

,

Hôm nay DIG xanh chút mà nhiều bác vui quá. Đêm nay TT Mẽo dow mạnh như này thì liệu thứ 2 còn nụ cười trên môi. Mọi thứ bây h chông chênh, nếu đc hôm nào vui thì chắc biết ngày đó. Tình hình TTCK chắc vẫn phải chờ hết tháng 3.

1 Likes

5 tỏi 1 con mẹc ko H?:roll_eyes:
Từ 1.9 tỷ đến 20 tỷ. Ko biết giá nào :cold_face::cold_face::cold_face:

1 Likes

Giờ còn mẽo. Đúng là đánh chứng vịt nhưng chăm chăm xem mẽo xanh hay đỏ. Bởi vậy mới nói ck là trò chơi tâm lý =))) Nhìn thực tại VN giảm lãi suất kia kìa

2 Likes

Woa. Vậy ko cần xem CK Mẽo? Thể nào mình toàn mất tiền do cứ hay lo xa mấy anh bên kia bán cầu. Vậy dù rung lắc thứ 2 (có thể rung cực mạnh - rất ngiều cp nằm sàn) sẽ vẫn ôm và chờ hết tháng 3 lên 15.x. Chốt.

1 Likes

Nhiều NĐT vẫn khát khao mong muốn trở về mốc cũ, đánh tất tay, rót thêm tiền để hi vọng về cp DIG. Vậy hãy mơ nào: hết tháng 3 (mấy tin tức xấu sử lý hết) cp đi về đc 15.x. Sau đó sẽ điều chỉnh để test lại (rũ các NĐT ko tin tưởng) giá 9.x khoảng giữa tháng 4. Sau khi test lại sẽ bắt đầu vào chu kỳ úp chén để cuối năm về 3x (trên con đường về 3x luôn luôn rung lắc để củng cố sự tin tưởng về DIG). Sang năm 2024 thì mới bàn về tự do tài chính, cp xxx, cp đem lại đổi đời…Chờ nào.

Ngứa đít

Ngay cả tuần sau cũng ko thằng nào biết giá sẽ ra sao,chứ đừng nói là 2,3 năm nữa.Mua lúc này là đọng vốn,mất cơ hội.Cổ đất muốn tăng phải có vĩ mô ủng hộ,ko là cũng bốc cám mà thôi

1 Likes

Riêng thằng Dig thì bản chất lãnh đạo điều hành là rút ruột.Cứ có dự án mới đủ đk triển khai thì việc đầu tiên ảnh nghĩ đến là phát hành tăng vốn,in giấy vô tội vạ.Cho nên Eps ko bao giờ tăng nổi.Lợi nhuận ko bù đắp được so với mức độ tăng giấy vụn.Giá cứ đì đẹt thế thôi.Đấy là khi thị trường thuận,còn khó khăn phát là khốn nạn ngay.Sau khi NN thoái vốn 5,6 năm nay lợi nhuận nó vào sân trước sân sau sạch,lãi lờ ở mức trung bình yếu.Chả tốt đẹp,hi vọng gì đâu

1 Likes

Các bác cho e hỏi hqua có quỹ nào mua DIG vậy mà khớp 2tr cổ ạ

2 Likes

Ko tốt đẹp ko hi vọng thì mời next. Quan tâm làm gì =)))

Đừng cố tin ai ở cái diễn đàn ảo, chỉ sự lớn lên trong tư duy và kinh nghiệm mới đưa mình về bờ

1 Likes

Uh. Hiểu. Tàu ngầm thôi.

Ai cũng thấy đau đớn nhưng nhờ có vậy ta lớn lên kệ lũ xúi dục, lúc chim lợn

1 Likes

Vẫn còn người tốt. 1%

Mình khuyên bạn nên từ bỏ ngay CK để mọi ng thân đỡ khổ. Đi đầu tư mà ko giữ đc sự bình tĩnh thì đố mà có lợi nhuận. Mà nếu may mắn mà có lợi nhuận thì trong tâm luôn luôn thấy bất an và tính cách luôn nóng nảy. Đầu tư là chặng đường dài, là một công viêc (ko phải đi đánh bạc). Nếu thua mình cũng thấy bình thường và đc cũng thấy bình thường (chẳng qua nếu có lợi nhuận thù làm cho cuộc sống chi tiêu thoải mái hơn).

1 Likes

Đừng nghĩ rẵng vứt vào 3 cái nhà mà chỉ trong 1 năm sinh ra 6 cái nhà. Trên TG từ trước đến nay vẫn chưa ai làm đc. Nên viêc mất mình cưa nghĩ đó là bài học, có vấp ngã thì mới trưởng thành. Mà hơi lạ là ng có đc 3 cái nhà thì phải là ng cực giỏi.

Thì tao biết sai, nhưng những cmt của mày làm tao ngứa đít

1 Likes

Cứ xúc với mục tiêu nhất thì lên chủ tịch cho yên tâm :clinking_glasses:

.

các bác tính lóng như kem vậy :rofl: