DIG, CEO lúc ở đỉnh 100 cảnh báo thì bị chửi, giờ chia 10 lần cả rồi còn lo sợ gì nữa?

,

Cũng từ sốt đất 2020 ở Bắc Giang tao.
Thế thì tao mới thích cp bds
Mà mày hỏi làm lol gì

Tính của cu em thì ko nghèo mới lạ. Nếu có kiếm đc tiền thì luôn sống trong lo âu vì sợ thằng khác lừa. Anh khuyên chân thành là nên bỏ chơi CK. Bán hết đi mà mua mấy con bò chăn, nếu bực quá thì chửi nhau với chúng. Chứ với tính khí đó khi mất tiền chắc bị tăng xông.

Chăn gà thôi

1 Likes

B.ố mày xin mày tiền à.
B.ngứa đít mày. Thế thôi
Hếtt.
Mày thích chơi chữ với tao à.
Mà b. ko động đến mày làm gì nữa. Câm.
Mấy thằng đạo đức giả, tưởng ngon nhưng đâm dao sau lưng, đéo ai chơi cùng vì bẩn tính tao gặp đầy.
Stop

mẽo vào dig bị thâu tóm nhanh thôi

2 Likes

Thừa tiền anh cũng ko cho thằng hâm và ngu.

:laughing::laughing::laughing:
Lượn
Chẳng qua mày chơi chứng trước.
Chứ hiện tại với hiểu biết của tao đố thằng nào úp bô đc tao.
Cứ ở đấy cười đi.
Bao giờ về bờ, b.ố nhớ những cmt của m, ị vào mặt m

1 Likes

Pic giờ thấy toàn chửi nhau ko vậy. Ko ai góp ý hay PTKT để trao đổi thêm có phải hay hơn ko

Nó chim chuột
Để mua rẻ
Loại rẻ rách

Chửi nhau với ó thì làm mình bẩn thêm thôi cụ. Im lì điếc chờ c sách đảo chiều. Vn 30 năm cò giải phóng mà

1 Likes

Bỏ đi bác ơi.

2 Likes

Mục đích của bọn nó là làm ae hốt hoảng bán ra để bọn nó liếm lại mà =))) Chứ éo ai hơi đâu vào chim chuột mà không có mục đích =)))

Không ngon mà quỹ nó cơ cấu múc, nước ngoài 10 phiên gom mới có 1 phiên bán lẻ. Cứ để thời gian trả lời kệ mẹ mấy con lợn rách bác ơi =))))

1 Likes

suốt ngày văn lôi thiên tân ra hù. Trò trẻ con =)))

thấy Thiên Tân có tin mua hãng bay của a Quyết thì phải bạn nhỉ

chuẩn bạn, thâu tóm bamboo của a quýt

Khi giá 100 thì các bác đua mua vào, tôi cảnh báo các bác chửi tôi như gì…
Giá 12 thì các bác sợ này kia, sợ thanh tra sợ đủ thứ, sợ cả lãnh đạo chủ tịch thế mà trước khi khen lấy khen để đấy
Tôi đi ngược đám đông dù biết rằng cực kỳ khó, nhưng ít nhất giúp cho nhiều ae kẹp hàng còn có cơ hội làm lại
Còn mấy bác mà suốt ngày cảnh báo ở giá này, còn bày đặt chim lợn … thế sao lúc 100 không làm đi ? giờ khác nào hù người khác, đổ thêm dầu vào lửa, hòng chim giá rẻ để múc ?

Chẳng khác *éo gì miếng đất 1 tỷ về 100 tr còn đòi trả 50 tr mới chịu mua ?

Cổ phiếu bđs, giờ chả khác gì khi so sánh là một miếng đất đâu
Dù rằng là 1 tờ giấy nhưng đã là cổ đông vẫn là chủ doanh nghiệp nên về mặt giá trị nó vẫn tốt khi vẫn hoạt động và sở hữu quỹ đất, bèo nhèo nó cũng có giá cả đấy
Nên đừng nghĩ nó về 3-5 kiểu như penny nhóm Quyết FLC được

:handshake:

10 Likes

Cụ chủ và đội nhóm kẹt hàng nhiều ko khai thiệt đi he…he…

Kẹt là thế nào :laughing:

chủ pic cảnh báo mọi người lúc vùng đỉnh là kẹp gì bác :rofl:

1 Likes