DIG CEO sắp sập nặng

DIG CEO sập nặng vì kg giải phóng mặt bằng nổi, xin đất nhiều nhưng bó tay mảng giải phóng mặt bằng. Tiêu.

1 Likes

Ngáo à. Ko nghiên cứu mà cứ đi chim lợn, ae nó chởi cho

2 Likes

Đây là cách gây chú ý của mấy thằng hám danh

Thực ra tụi này rất đáng sợ nó sẵn sàng làm bất cứ điều gì để được chú ý, để được người khác coi mình là quan trọng.

Một kiểu loạn thần kinh nếu không nghiêm túc suy nghĩ thay đổi sẽ trở thành những “Kenney Sang, Quân kun,…” trong chứng khoán!

Rất khó, rất khó, rất rất khó ■■■ Bạn

5 Likes

Hay rồi để ý thi thấy cổ lởm cổ rác ko có chim lợn. Mà cứ siêu cổ thì bọn chim lợn vào phát ngôn bừa bãi. Hô to vào cháu để các bác múc thêm con trai

3 Likes

Check xem dòng tiền tự doanh vs nước ngoài 2 phiêb chỉnh mua bất động sản hay mua bank thép nhà chúng m. T3 sẽ rõ bank thép bank xác. Loại cl mà ngu như chúng m thì chết cụ hết sau đơtj này. DIG+ CEO chắc chắn giàu sang. Mấy thằng F0 mua mà ko tìm hiểu doanh nghiệp thì n doạ cái ói hết hàng

2 Likes

Bọn này chỉ giỏi chửi, còn vấn đề giải phóng mặt bằng kg dám nói tới.

1 Likes

Ko tìm hiểu doanh nghiệp cứ lên đây mà sủa nhé

Mày nói phải nói dự án nào ? Ở đâu ? Bao nhiêu ha ?

Bộ não non lớt của thằng em có vấn đề gì à ?

CEO vân đồn, phú quốc đã xong hạ tầng đang bán mày nói giải phóng cái gì ?

DIG và CEO có vô vàn dự án khác nhau đang ở nhưngx giai đoạn khác nhau mày bị làm sao thế ?

2 Likes

Cả đám này hùa theo thôi chứ cũng chả biết tình hình giải phóng mặt bằng tới đâu, đc bn %. Trên tổng quỹ đất thì bn là sạch.

1 Likes

Hàng loạt dự án xin đc nhưng kẹt cứng, chả nhúc nhích gì vì kg giải phóng mặt bằng, đền bù nổi.

2 Likes

Chỉ biết chửi vì chả biết đc đất sạch là bn % trên tổng số. Tội nghiệp bọn ăn hôi.

1 Likes

Ơ mày bị ngu hả ?

Tao đang hỏi mày không trả lời mày đang nói cái quần què gì thế ?

Nói ko có dân chứng như thế khác éo gì ngày cưới của mày tao vào nói với cả hội hôn rằng “Cô dâu là bồ của tao”

Ngu lắm thằng ngáo ngơ ạ

2 Likes

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Kẹt cứng vì kg đền bù nổi.

Còn lơ ngơ là còn tăng. Kệ cụ nó, cãi nhau với thằng ngu chẳng hoá mình ngu hơn nó

1 Likes

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Kẹt cứng vì kg đền bù nổi. Kg trả lời đc thì im.

1 Likes

Dự án nào ? Của chủ đầu tư nào ? Dự án ở đâu ? Bao nhiêu ha ?

Mày làm đéo gì biết cái gì chỉ bắc trõ nghe hơi, ăn cơm mèo nói leo các Cụ thôi!

Đầu tư mẹ gì cái ngữ mày ?

Về mà chăn lơn đi chứng khoán gì nữa ? :grin:

2 Likes

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Kẹt cứng vì kg đền bù nổi. Đầu tư ăn hôi chả biết gì.

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Kẹt cứng vì kg đền bù nổi. Ăn hôi.

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Kẹt cứng vì kg đền bù nổi.

Bộ não của mày cần cài đặt lại bộ điều hành mới!

Bộ điều hành này của mày chỉ để dùng cho máy photo coppy

Đời này không sửa Bộ não coi như Bỏ em ạ

1 Likes