DIG CEO sắp sập nặng

kéo sập hộ cái, để ae bán nhà múc :))

chủ thớt lạp pic để ăn chửi nhỉ, chẳng ai nghe theo. hô hô

Chủ post viết bài như này thì quả thực mới là F0- thôi chứ ko được là FO, các chú cứ hô đi, còn anh làm gì thì kệ anh nhé.

Nó spam trông vừa ngu vừa buồn cười như thằng thiểu năng thế kia mà các cụ vào tranh luận với nó làm gì =))

Phải phân tích ra đc thế này

1 Likes

Chí Linh sao rồi đám ăn theo. Biết tình hình thực tế kg hay chỉ biết chửi để che ngu.

Đất ngay chỗ bạn ở nó đang tăng theo từng tuần, chỗ nào giảm bảo tôi nhé

a làm ở đâu ạ, cho e xin làm

■■, cái pic này vui vãi

Chí Linh sao rồi đám ăn theo. Biết tình hình thực tế kg hay chỉ biết chửi để che ngu. thằng ngu hoagico đâu trả lời đi

Giá bất động sản lại tăng phi mã … kinh quá ,

2 Likes

Mai tím hết xem bọn chim lợn hô xập hay hô khỏe quá hahaaaa

Thế này các bác bank VIC lại phải điều phối tt để tránh hưng phấn rồi. Múc bds. Các ông cứ hô bank, thép méo mặt!

Đcm ngu thì vểnh tai heo lên nghe tao nói.
Chí Linh là cái khó của mấy chục năm nay chứ mới phát sinh đâu mà dùng nó để chim lợn. Nó thuộc diện NN thu hồi, DIG đã làm hết trách nhiệm của chủ đầu tư, gpmb hơn80% rồi
Thông tin này đã phản ánh hết, mà mày dùng nó để hô sập thì ngu đéo bằng con lợn.
( nếu giả định nó là một thông tin mới, bị bưng bít và nay bùng phát, mà mày hô thì còn đỡ ngu hơn con ạ)

1 Likes

Chim lợn mà bác. Chỉ có loại a ma tơ nó mới ko biết. Mấy con chim lợn nó cứ nhai đi nhai lại suốt ngày

1 Likes

Ngon thì trả lời: Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất.

1 Likes

Hỏi mày 1 câu thôi: Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Trả lời đi cho’

Đất sạch bn % trên tổng quỹ đất. Cho’ ngu trả lời thử xem đc kg hay chỉ là thằng ăn bám