DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Nào bds nóng lại thì có thể A7 lại xuất hiện

5 Likes

CEO, DIG về 11-12 là em múc all-in rồi, về 5-7 thì em full mec gin luôn chứ sợ gì bố con thằng nào.

1 Likes

Có chí làm giàu đấy bác

4 Likes

cấm bán l14.bọn sọc dũ xác.trả kho.kkk.dig.CEO.tùy.:laughing:

3 Likes

Bắc bang chủ ôm L14 giá mấy

4 Likes

không dõ.lúc bán chắc mấy lít. :laughing:

2 Likes

DIG về 10 lại thì ngon quá, lên tàu cho vui

Đừng ôm giá 400k là dc

1 Likes

Về 10 là rẻ r đấy

Về 5,7 sẵn sàng bán hết nhà cửa, ruộng vườn ao hồ, … tất tần tật để bơ. Nằm mơ thật rồi. Thoát từ giữa tháng ngỡ bị hớ hôm nay mở ra thấy anh em chiết khấu nghỉ Tết khiếp quá. Mừng dễ sợ số hàng mua tháng 11 bán giữa tháng 12 tưởng mất. Ai ngờ giờ lại được anh em sắp traio lại. Cuộc sống cứ thế này mãi có phải là tốt không

3 Likes

Bác cũng may đấy

2 Likes

Vẽ thế này khả năng về 5-6 là cao

2 Likes

Về 8 là ngon rồi khó về 5-6 lắm

2 Likes

Hàng siêu đầu cơ mà đi vẽ vời ??? Có ai vẽ được CEO từ 90 về 7.x ??? DiG từ 120 về 10.x ?? Khi lái muốn kéo lên tiếp thì có khi chiều mai tăng trần

3 Likes

bạn nói đúng nhưng nếu 1 cách công bằng mà nói thì có nhiều cp ko phải đầu cơ mà cũng giảm ko kém gì DIG và CEO, nếu xét về đỉnh cao nhất so với giá hiện tại thì CEO -80%, DIG -85%, NKG -75%, HSG -75%, VND -65%, NVL -85%, GVR -70% …

21 Likes

nếu bạn mua với tâm thế hàng đầu cơ thì sẽ phản ứng nhanh hơn. Còn mua hàng cơ bản, nó dc còn dc cấp tỉ lệ margin cao thì rõ ràng bạn sẽ chủ quan hơn, lúc này hàng ko phải đầu cơ có thể làm nđt cháy tk nhanh hơn hàng đầu cơ. đó là 1 góc nhìn khác của mình

18 Likes

Nghe vô lý nhưng lại rất thuyết phục nhỉ

3 Likes

ok.nếu múc 400k.bán 1tr.2tr.:laughing:

2 Likes

Dig 1000/100 cổ
Ceo 500/100 cổ
L14 4000/100 cổ
Ae muốn tính usd hay vnd tùy anh em.amen!

Là sao bác

1 Likes