DIG, CEO sẽ đến giá nào?

,

Rồi khi nào có giá đó kkk

Tính theo usd thì ae bds sướng
Tính theo vnd thì chim lợn sướng

Tính theo vnd thì hơi thấp nhỉ

Bắc bang chủ thích tính theo giá nào

Dài hạn thì cơ bản, ngắn hạn thì chi phối bởi cung - cầu, câu chuyện ngắn hạn còn nhiều thử thách, lãi suất ở mức nền cao, TPDN vẫn còn thử thách cho nhóm BĐS

2 Likes

Dài hạn mà bác bác múc vùng 1500 thì liệu chục năm nữa về bờ không. Vì vậy dài hạn ngoài cơ bản là yếu tố quan trọng nhất thì cung cầu, điểm mua bán là yếu tố thứ 2. Còn yếu tố thứ 3 là hỏi xem sếp 7 giờ múc đã ok chưa hay đợi 1xx múc để nhân 5,x10 giàu sang phú quý. :innocent: :innocent: :innocent:

1 Likes

Ng thật sự chúng ta cần là ng đồng hành lúc khó khăn như này, chứ lúc bđs nó rơi thì A7 lại mất hút

1 Likes

Không mất hút đâu ông, bác bẩy giờ đang hưởng lạc giàu sang phú quý đấy sau đó lại đón một lứa FA à nhầm F0 mới. kaka

1 Likes

Bác có hình ảnh j ko

2 Likes

Bác muốn xem anh gì. Trước trong nhóm úp bô A7 nhiều ảnh của FA đăng lên lắm. Oán thán vang trời, ở F này còn đỡ đấy ông ạ. :sweat_smile: Mà để ý làm gì ông. Món A7 tôi không có chơi, tôi không hợp với mấy món tàu lượn này ít ra nó nhịp nhàng tí cho đỡ say xe. :money_mouth_face:

2 Likes

đọc đoạn này tưởng bác múc nhiều lắm chứ

16 Likes

ở đâu nói bđs quý 1,2 năm sau rất tốt v bạn

19 Likes

sáng ra chưa kịp ăn sáng nên đọc nhầm :)) sr chủ thớt

1 Likes

tui cũng chưa ăn sáng, giờ gần ăn trưa luôn rồi, để trưa ăn luôn

Tầm này, mức giá này thì có bao nhiêu là hàng ngon để mà chọn sao phải fomo theo dòng a7 làm gì ông. Nó lên chậm nhưng ít nhất nó cũng ko giảm sốc, mà bds giờ ko là ưu tin của tôi.

1 Likes

2 bác lần sau ăn sáng đầy đủ vô nhé, bữa sáng quan trọng lắm đấy

17 Likes

dưới 1000 đúng là cơ hội lớn cho năm sau, múc mã nào triển vọng kết quả kd tốt trong 2023 thôi

18 Likes

Chờ giảm thêm chút nữa đi, không vội

5 Likes

bạn đang chờ giá nhiêu

18 Likes

3 tháng nữa nhóm này sẽ bắt đầu vào xu hướng mới

4 Likes