DIG giảm....?

Long Tân của DIG sau này cũng sẽ giống như Long Biên - Hà Nội ngày xưa thôi. Xưa Vingroup xin quy hoạch khu đô thị Vinhome Riverside Long Biên 271 ha thì chúng nó bảo xa trung tâm, xây xong k có người ở, nhưng lúc nó xây cầu đường, cao tốc đi thẳng qua vùng này thì đất Long Biên từ vài triệu lên trăm triệu/m2. Vin ăn nguyên khu này đã giàu nứt vách rồi, thế mới bảo tầm nhìn của bác Vượng thì k ai theo kịp.
Giờ tới DIG thì cũng đầy kẻ khen người chê nhưng tương lai nó khủng không khác Vin là bao, Vin số 1 thì DIG số 2

4 Likes

DIG mua lúc nào chả đc, hàng của nhỏ lẻ cắt lỗ ko thiếu. Cơ hội gì cái con DIG này

1 Likes

Mày đệ bốc phân cho ông ý

mấy thằng ngọng nhưng rất thích phát biểu :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

không chim lợn nhưng xin phát biểu ngắn gọn suy nghĩ của mình về DIG : nhỏ lẻ nhiều, cổ phiếu loãng dần, chưa có đối tác khủng vào chung thuyền, không có dòng tiền đủ lớn vào, cứ nhoi lên là thi nhau xả chốt lãi

3 Likes

mua bán tùy duyên, tùy mục tiêu của từng người. Nếu đánh ngắn hạn, DIG không phải là sự lựa chọn tốt tại thời điểm hiện nay

Bác còn thiếu mỗi ý là thành phần chim lợn cũng nhiều không kém :rofl:

chim lợn ko có hàng để bán sàn, chim lợn là bạn ko phải kẻ thù, kẻ thù chính là bọn chim mồi đăng topic xong rồi chúng noá nhấn enter bán, nghe chửa

Cổ đông DIG chuẩn bị tinh thần mai hụt đi 5% nữa thôi nhé

1 Likes

về 34.x tôi múc thêm …nhỏ lẻ nhưng cũng không vướng chim lợn.

Có hàng hay không, muốn xả hay nạp thì kệ họ. Nên tập trung vào cổ mình đang nắm và đừng nên xỉa xói vào cổ người khác. Lớn rồi nhưng mà tánh kì thật.

Cảnh báo F0 bị bọn chim mồi nó mồi thôi mà, ai nghe thì nghe, tụi nó ko bán đc hàng nó cay thôi, quan tâm mịa gì

Dù đang ôm DIG giá vùng 112 (giá chưa chia cổ tức), nhưng dạo này cũng hơi mất niềm tin với lái quá, lên là bị táng xuống, ko biết khi nào về bờ đây

1 Likes

Thằng này chim mồi nè, nó hay show lệnh mua mấy trăm cp, xong nó táng mấy trục nghìn 1 lệnh :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Dig giảm tí lại lên ấy mà, bán chán lại đua giá xanh

Bao thằng hô Dig xuống 1x trước chia giờ chết hết rồi, không khéo mai lại bán hàng khác vào múc Dig k chừng

Riêng việc so sánh Dig với Ceo thì tôi vẫn thích Dig hơn nhé, vì dân họ thà nhịn ăn mua đất ở chứ k nhịn ăn để đi du lịch nên tương lai đất ở vẫn tăng khủng nhất. Là nhà đầu tư nên chọn chỗ ngon nhất mà ngồi.

3 Likes

Trước giảm 90 giá giờ giảm 19 giá có sao ko???

Acb sắp về bằng Ros chưa ku? Tăng k dc mà giảm thì như ai