DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

Giả sử năm sau nó lại chia 1:1 rồi lại về mệnh cũ, cụ được bao nhiêu (giữ nguyên không bán).

Và nó có thể hiện trên Chart không? Nhà cháu F0, thấy mấy cụ Fn ở trên tranh luận làm nhà cháu hoang mang quá

1 Likes

x4 thôi mà :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cụ cho xin thông tin dig vốn hoá bao nhiêu lúc chào sàn. T tìm trên gg mà ko có. Thank cụ.

Bác vào trang Vietstock, rồi bác tìm bản cáo bạch niêm yết nhé

1 Likes

Không sao nằm im tình yêu sẽ tới

1 Likes

Bản lĩnh của 1 cao thủ CK là khi cp giảm sàn 50% từ đỉnh lên bài viết về nó, respect :grin:

26 Likes

DIG đội A7 giới thiệu mãi cả năm nay rồi mà, bác cùng team không bác

Dm thằng tó này mâm nào cungz có mặt mày thế

Mình không nhưng cứ hàng ngon mình ôm và ai thấy ngon thì ôm. Mình tôn trọng tất cả

9 Likes

mình thích bác này từ case CSC.
Giá DIG cũng chiết khấu nhiều rồi, a e túc tắc nhặt thôi.
Đừng đòi giá về máng lợn, ko có đâu

Đẳng cấp đó anh.tôi góp 1 hình. :laughing: :facepunch:

5 Likes

càng nhiều người chửi càng tốt, vì về sau sẽ nhiều người tung hô, cổ ngon và ngon nhất là đoạn tăng trong nghi ngờ,c hỉ có tù mù mới nghi ngờ, khi tất cả đều rõ ràng là lúc gà bu lại bổ :smiley:

34 Likes

Để tôi haha cho bạn phát =))

Haha t làm gì, h tìm chụy 7 đòi tiền lại đi

60 triệu cổ giá 60k tức vốn hóa 3600 tỷ, mà giờ có hơn 30k tỷ, tăng có 9 lần, chưa tương xứng với tiềm năng DIG đâu

thành viên này thấy chim chóc khắp nơi đấy bác chủ

1 Likes

Bác chủ quá uy tín từ case CSC từ 3x lên 144, szc 3x lên giá này. DIG 6x lên 200k theo bác chủ

6 Likes

Chính xác. Năm 2009 dig trên otc giá 60k, tương ứng 60 tr cổ.

Dig đẹp nhưng đoạn này thiên thời hơi xấu, mỗi lần bỏ cọc lại bay vài chục % :)) mà cọc mới bỏ 2/4 lô, thực sự rét lắm còn con đéo nào mà chả bảo đc vài năm nữa lên đc.

Nói ngược rồi con ơi, nếu k về giá 13 thì mang đầu mày ra chém nhé con, bày đặt chơi chữ,bố nhà ông