DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

Cảm ơn cụ pic vì đã theo cụ 2 mã. Với DiG em vẫn iu, giá em iu sẽ có nay maiiiiii

Xem chart để biết cổ tăng bao nhiêu chỉ đúng trước khi chia tách. Còn sau khi chia tách thì không đúng đâu bác nhé.

Ôi cha mẹ ơi cười chết mất : ))

4 Likes

Rất nhiều thằng thích mập mờ vốn điều lệ với vốn hoá, bác cẩn thận, cái mình mua là vốn hoá chứ vốn điều lệ 1 tỷ, lên sàn vốn hoá 100 tyr vẫn cứ là bình thường

Đúng rồi bác, giá cổ điều chỉnh thì biểu đồ tự điều chỉnh, câu này bác nói đúng. Chính vì nó tự điều chỉnh nên nó không phải cái GỐC, để xác định căn cứ NAV của bác tăng bao nhiêu lần. Như mình lấy ví dụ về cổ 10k ở trên, nếu nhìn chart thì bác hòa vốn, vì bác mua giá 10k, trong khi chart vẫn 10k, Nhưng thực tế bác đã lãi gấp 2

Ô bạn này vẫn k hiểu à? Cổ hôm nay giá 10k sau chia tách còn 9k thì trên biểu đồ nó cũng chỉ thể hiện là 9k thôi

Siêu cổ phiếu cái méo gì mà lau sàn mấy cây và trắng bên mua vậy?

Mẹ, toàn chim lợn, cú hôi không.

ơ kìa động chạm gì nhau mà khịa thế, đang cười cái sự nhìn chart của bác trên mà ông lại ngứa mõm hả

Hẹn 5-7 năm thì nói làm gì nữa. Lúc đó mặt bằng giá không chỉ DIG mà cả TTCK VN cũng ở mức cao rồi :rofl:

26 Likes

Kkk m cũng đang nói lão đó đấy . Ko có nút ha ha mà thả cho nó luôn kkk

1 Likes

Tôi ko có 1 đồng vốn điều lệ nào nhưng tôi phát minh ra vacin, rồi bán quyền sản xuất vacin thì tôi có bao nhiêu tiền? Trả lời được ko?

Nghĩa là bác vẫn phản đối câu: Dig tăng > 200 lần

tôi cứ tưởng bác CL vào khịa tôi, kkkk, giờ nhiều chim quá riết nhìn đồng đội k ra luôn

2 Likes

Ày zà ! Điềm lành rồi bác ạ . Mấy tháng nay chim chóc tụi nó vô hang kể ra cũng buồn , giờ cho nó ra phơi nắng lòi sự ngu dốt ra cho xã hội nó ixx vào mõm kkk

1 Likes

Sáng ra xanh lá, chiều xanh lơ,
Nằm sàn liên tiếp, vẫn ngóng chờ.
Hô hào lai chim, thiên thời tới.
Lùa gà bắt nhốt, mãi xa bờ.
Thiên thời con còn cái nịt???

1 Likes

CSC,DIG,NHA bộ 3 chủ lực của tôi chấp mọi chim lợn. Chẳng ai có thể ảnh hưởng đến quyết định của tôi.

23 Likes

Đã bật chế độ theo dõi động tĩnh của bác từ bài CSC! :grin:

2 Likes

Các cụ ở trên bình luận chia tách, cho nhà cháu hỏi: Cụ mua rồi nó chia tách, giả sử 1:1, sau nó lên bằng mệnh giá lúc trước chia tách, cụ ăn mấy lần?

1+1 là 2 lần thưa cụ :joy:

1 Likes

@Machoangphat Bên topic CSC tưởng bác nói siêu cổ nào, hóa ra là siêu cổ này. Lỡ xúc DIG khi bác ra pic (trước tết) :)) Cầm đèn chạy trước ô tô âm tí rồi

1 Likes