DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

ôi em lỡ tàu CSC của anh tiếc mãi, giờ lại lỡ luôn tàu này :frowning: có ai mong Dig chỉnh tiếp để lên tàu như e không :smiley:

2 Likes

tiền nhiều để làm gì? dig ceo thế mà ko vợt phiên nay, giá sàn còn chê thì đu trần thôi bạn

Nhân vật chính @rz52001 nó là “Quân phản phúc” mà Bạn ơi

7 Likes

Chung chạ hay Trung thành hả bác =))

Hôm nay em mua 1 vé ngồi. Tks bác!

1 Likes

Mua khi giá tăng là bản năng, múc khi giá sàn là bản lĩnh.

15 Likes

Hayy

1 Likes

Bác giống em thế nhưng em lên tàu DIG rồi

1 Likes

Sao bạn cứ lỡ hoài vậy, mình post bài luôn có điểm mua.

2 Likes

lỡ sao được. Giá hôm nay chính là giá hôm bác í post. Mai bác đu vào đi là được

3 Likes

Vì e ko onl thường xuyên đấy ạ. :cry::cry::cry:

1 Likes

Mẹ cái con lợn nhựa đã đéo biết gì còn hay kêu lại kêu to, cổ phiếu nào chả có giai đoạn điều chỉnh sau đợt tăng nóng. Ông về lật cái mắt lên thật to, mở cái chart con HPG lên mà xem giai đoạn trước của nó tăng x5 từ 13 lên xem? Nó lúc đó có phải là hàng đầu cơ không? Có phải là cây thông không? Và giờ thì sao? Nhà nhà đều xem nó là cổ phiếu cơ bản. Cơ bản cái mẹ gì chẳng qua là cách nói của media của bọn lùa gà, sao lúc nó tăng nóng x5 không ai kêu? sao HPG giảm điều chỉnh mạnh mấy chục % ko ai kêu? Giờ BĐS mới tăng có tí tẹo, điều chỉnh tí thì cả lũ xúm lại? Chẳng qua cũng chỉ là hiệu ứng của A7 mà thôi, người ta kêu gọi anh em nhìn nhận phân tích để đi tìm đúng giá trị đích thực của đầu tư là đầu tư dài hạn để ăn được cái mà công ty làm ra, là cái giá trị của công ty, chứ bọn nào cũng hô hào nhau vào ăn theo line kiếm mấy % bằng cách lùa gà đổ bô lên đầu nhau đó gọi là ăn cắp, ăn trộm và ỉa lên đầu nhau là gì? Mấy bọn ỉa lên đầu nhau thì hô thơm phức, mấy ông ăn chân chính bằng giá trị công ty mang lại thì kêu là đầu cơ là pr? Đó có phải là cách nói của bọn nên đổ phân vào mồm chúng không?

5 Likes

Cũng có người bảo tôi lùa gà, ừ thì lùa gà cũng được gà theo tôi toàn mập ú.

10 Likes

Không kịp theo bác CSC nhưng NHA và DIG thì em all in. Cảm ơn bác chủ đã lùa anh em bục diều.

2 Likes

CSC giá này vẫn theo thoải mái đc nhé

2 Likes

CSC mua cất tủ

CSC, NHA, DIG hành trình còn dài lắm cứ thong thả nhặt

11 Likes

Đồng ý với bác ! Đã theo dõi sát sao mọi động tĩnh của bác từ thời CSC. Chúc bác nhiều may mắn nhé. !

1 Likes

Ú ki cụ

1 Likes

Tôi cầm từ giá 21. Chưa bh lung lay. Nhưng có cụ vào thì tôi gần như chỉ quan tâm đánh cổ khác thôi kk

3 Likes