DIG hành trình của một siêu cổ phiếu

Sao lại nằm im 5-7 năm vậy. Phải phất cờ lên chứ.

Có ban lãnh đạo có nhân viên cty xuất quân đánh trận. Chúng ta chỉ việc nằm im và cổ vũ họ thôi

2 Likes

Nói chung mua cổ mà ngồi im khó lắm, lên thì lại tham lam muốn đúng như kỳ vọng, xuống thì hoang mang k biết nên làm gì kkk, Vậy mới nói đâu dễ ăn, tưởng ngồi im mà dễ à, tôi thì xóa app,bg có tiền vs có điểm mua thì tải lại xúc rồi lại xóa tiếp, kkk

1 Likes

Phải bản lĩnh có tầm nhìn cũng như phải chinh chiến trận mạc nhiều mới làm được.

5 Likes

Dig- Ceo cần cân bằng lại và tiết cung chứ có gì đâu mà các bạn phải tranh cãi lo lắng quá. Cái quan trọng nhất bây giờ là lạm phát đây này, xăng giờ nó tăng đạt đỉnh, xăng cứ tăng thì làm đéo gì có cái gì giảm, đất né thế đéo nào được mà phải lăn tăn - Thứ 2 làm đám kền kền ngồi chờ bắt đáy nữa, anh em nào chưa có hàng còn sợ cứ chia ra mà xúc.
Nên nhớ lại quỹ nó mua 3-5t giá 91 , người nhà CT mua giá 8x 9x thì sợ méo gì???
Giá xăng, dầu đồng loạt tăng - VnExpress Kinh doanh

4 Likes

DIG LANTANA LAM HẠ PHỦ LÝ HÀ NAM
Chỉ mới 2 tháng mà biến chuyển thần tốc

18 Likes

Vía chủ thớt tốt đấy. Hi vọng em nó sẽ mạnh mẽ như CSC một thời.

2 Likes

cụ chấp thằng này làm gì. Nó ăn xong nó nhổ, nó liếm lại. Ăn dc thì khen thầy nọ thầy kia. Thua thì vào chửi bới liên tục bị ae trong đấy chửi cho ko ra gì. Bỏ qua thằng này đi bác

2 Likes

Còn hàng không? Mấy hôm trước chửi kinh lắm, nay chắc lãi rồi nhỉ, bán đi kkkk

1 Likes

hợp lý luôn

09/02 ngày bạn post bài điểm mua còn đẹp. thế giờ đã lên tàu chưa hay lại lỡ tàu. Nay thấy trần cứng lệnh 500k cổ đặt gá trần 84.4 còn ko mua được ko.

DIG vượt 100 sẽ phi như tên lửa!

Kéo lại mấy hồi, đầu tư lãi lỗ là bt, không chấp nhận được ah. Vào ngay đoạn nó chỉnh thì chịu thôi :))

rất chân thành cảm ơn cụ, có dịp em xin diện kiến cụ phát nhé

1 Likes

Bài post này mách bảo tôi bắt đúng đáy DIG. U là trời. Cảm ơn bác chủ!!!

2 Likes

Kkk

20 Likes

kkkk chuẩn rồi Thầy A7 nói j cũng đúng, vạn câu chuẩn cả vạn kkkk

CSC NHA DIG mình post là chạy đủ uy tín chưa anh em. Mong rằng chúng ta sẽ cùng đồng hành cả chặng đường dài phía trước.

16 Likes

Tuần sau em cover lại dig, lỡ phọt cái, nay thấy em nó chạy, buồnnnn

Lại lướt à, dễ gì múc được giá 60 nữa.

1 Likes