DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em xin cảm ơn A7. Em rất muốn làm đệ tử A7.

6 Likes

Media lại vừa khóc thuê trên vtv1. Hãy để TTCK thuận tự nhiên thay vì can thiệp mang tính lợi ích. NDT họ đủ thông minh lựa chọn cp họ tin tưởng

2 Likes

Media can thiệp vậy k biết TTCK T3 ntn nhỉ

Bọn nó ngu hơn lợn.
Đưa tin ở VN thế nhưng sang thế giới thống kê người giàu nhất thế giới là từ TTCK và ông giàu nhất là Tesla, kk
Cãi A7 núi đè, bọn media Việt sẽ mãi mãi làm công ăn lương, thỉnh thoảng đớp dc tý tiền bẩn an phận cả cuộc đời

4 Likes

Nó còn nghi ngờ là ngon đấy. Nó hô ngon mới toang

4 Likes

Đọc khẩn.

17 Likes

khả năng tay to với 1 đống tinh anh bị kẹt bank, thép, đầu tư mà nghe theo vtv thì cả nước giàu hết bác ạ kk

3 Likes

Cái này cũng từ ghen tức mà phá phách. VTV 1 chứ hơn nữa cũng chỉ trò rung cây doạ khỉ, dân h tỉnh ồi

Em cũng đang ALL IN DIG như bác.Mình giờ đều là người nhà DIG kk

1 Likes

Anh em đã kịp cất két Dig Ceo. Tết này khác tết năm xưa. Giờ chờ thiên thời để sửa chưa loi lầm trước đây.

5 Likes

Bánh xe lịch sử luôn luôn quay vòng trước khác vòng sau mà anh A7

CÓ MÙI Bo THÌ PHẢI, ĐĂNG BÀI LIÊN TỤC, A7 ĐỪNG ÚP SỚM ĐỂ ANH EM ĂN TẾT

Càng nghi ngờ càng tăng. Sợ úp thì bán đi ôm đống giấy lộn nhá

Chúc mừng ace đã có DIG
Long Tân - Phố Đông Sài Gòn - Siêu bom tấn 15 tỷ mỹ kim

12 Likes

Đừng mua thêm, có bán sạch đi
Qua mua VNM nhé, kk

Ờ sắp úp bô rồi đấy bán đi mà ăn Tết nha bạn.

2 Likes

Nghe chim chóc, gà vịt vào room chửi bới khó nghe, nhiều lúc cũng bực mình lắm, nhưng mình cũng không muốn nói lại vì mình biết, chim chóc gà vịt cuối cùng cũng sẽ vào nồi lẩu cả thui,
Năm mới mình gưi lời cảm ơn chân thành tới các ACE đã đồng hành cùng DIG, chúc mọi người có 1 năm sức khỏe tốt, đầu tư đại thắng, cảm ơn thầy Tuấn A7 và cảm ơn Chủ tịch đã cho ae cơ hội đổi đời không thể tuyệt vời hơn…

Cũng chúc luôn ACE chim chóc có 1 năm an lành

4 Likes

Tuyệt vời ô bạn ơi sau gói 1A sẽ đến gói 1B là cầu nối nhơn trạch và Q9 kkkk, DIG tổng lại phi mút chỉ rồi kekeke, thiên thời cản sao nổi, chỉ cần các bác ấy sang năm đóng cọc khởi công thì kg chỉ Long Tân mà cả khu Nhơn trạch giá đất đều lập mặt bằng mới, nhưng DIG hưởng lợi nhất vì DIG vẫn còn đất chưa bán nó thành luôn cái rốn hút tiền mà cứ ngày càng phình ra theo cấp sỗ mũ, quá kinh khủng a e ạ.

4 Likes

Sau này cổ đông Dig giàu anh em họp đại hội cổ đông nhớ đi đầy đủ để có dịp gặp gỡ giao lưu

2 Likes

Ok bác nhé kkkk

2 Likes