DIG hành trình đến 500k không còn xa!

6 Likes

HIm lam còn 45 triệu nữa thôi, chắc phân phối 20 chục phiên nữa là hết.

image

ghẻ lở chưa nghỉ chứng à? Loại ko có danh dự nói éo ai tin. KK.

3 Likes

NAV tôi -20% DiG rồi; nhưng tôi thích nó rơi tiếp b ạ. Anh em cứ dừng mua cho thằng kia nó càng bán càng rơi kkkk, ko cho nó sút vào đầu mình :wink:

Sợ rơi tiếo thì bán mẹ đi, lên khóc lóc cũng ko thay đổi đc gì :sweat:

https://f247.com/t/su-that-ve-anh-upbo-lau-khoai-lac
Anh mõm @upbo vào trả lời dùm em cái. KK.

Tại sao chúng ta phải hứng hàng để cho chúng nó khoe lãi? Tiện tay đẩy thuyền anh em đạp thêm và dừng mua cho chúng nó khỏi nói phét đê các bác kkkk

Khóa mõm đi, tuổi gì trả lời ở đây. KKK

1 Likes

Bác Upbo mới ra tù ah, quy hàng rồi ah

Hiểu mà bác :wink: nhưng muốn tiện tay cho nó giảm để ông kẹ kia khỏi khoe lãi to, kể cả xuống 5x-6x thì nó vẫn x2-x3; nên nó còn bán, bán và bán kkkkk

anh thích đăng ai xem thì xem. Còn loại chú anh thích chửi thì anh lôi ra anh chửi. Anh hỏi chú có ý kiến gì vs anh ko?

Chú xem lại chú đi hẵng nói anh. Sự thật @upbo chuyên đi khịa bú liếm A7. KK. hố hố bị lôi lên chửi mà có dám ý kiến ý cò gì đâu. Ko tự biết nhục à?

Thằng cổ đông lớn kia còn 45 triệu cổ. Nó không tìm đối tác, mà nó bán lê để được giá cao. Nhỏ lẻ tụi mình cóc mua để cho chúng nó sút nữa ;), xem nó tính gì tiếp. Chứ nó là còn bán và bán đấy :wink: Mà nó sướng ở chỗ là bán xong mới công bố :wink:

con mõm chưa đi à, vía mày vía nặng lắm chưa văng tục nên vẫn cố ở lại bú liếm A7 à? hố hố.

Tưởng ông all in vào ldg rồi chứ? Còn tiền múc luôn hả?

Khách quan mà nói thì bác phán chuẩn. Đoạn này nằm im thôi.

1 Likes

Chỉ muốn nhỏ lẻ đoàn kết dừng mua xem chúng nó tính sao? Chứ lao vào đỡ để chúng nó tổng kết lãi trên đầu mình :wink: kkkk

thằng này chứng mõm dựa hơi A7 lấy like thôi, kệ nó đi bác, kk. aQ đổ đống shit lên đầu rồi LDG ăn thêm 1 lố shit nữa. hự hự.

Ý tôi hỏi là sáng ông nói ông all in vào ldg rồi mà giờ vẫn còn dư tiền mua dig hay sao thôi!