DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cũng phải nói thực là nếu ko đầu tư dig thì làm sao mình học hỏi chịu đựng cảm giác giật lên giật xuống ntn thì mới hiểu ck khắc nghiệt chứ ko đơn giản,mới trưởng thành hơn. còn đầu tư cp ko tăng ko giảm thì cứ bình bình muc mấy em blue, mình khuyên mấy bạn ko chịu nổi nhiệt thì đi đầu tư vn30 thật lòng đấy

1 Likes

A7 ko thể theo anh em mãi, sau này phải tự đãi cát tìm vàng chứ, còn với phong cách a7 thì khó có chuyện đó, và mình tin Dig là case a7 đầu tư hết chứ kì

1 Likes

hôm nay nhiều chim lợn thế nhỉ, pic cũng nhiều người xem. chắc nhiều người cũng thèm khát dig lắm rồi. kkkkk

Vẫn có nhiều cổ ổn định đỡ mệt mỏi và mỗi năm ăn 10-15% đư sức, nhưng mình ko chơi

ông nghe vớ nghe vẩn mấy thằng chim lợn nói mà tin à. nó nới chủ tịch bán DIG ông cũng nghe sao

1 Likes

Vững tin vào DIG, làm tí clip giải trí a e vào ủng hộ. Thanks

2 Likes

Lên đây tấu hài tí vậy, hết giờ rồi về thôi, khổ thân chim lợn chắc đé o có gia đình nên giờ này vẫn ngồi cắn, dm có khi cắn giờ đến đêm nhỉ.

Dig hôm nay vốn hoá có 1,2tỷ $ a e thử nhầm tính xem giờ đất nhà dự án của dig bán hết đi được bao nhiêu với giá đất hôm nay. Ttck có những lúc phi lý vì họ sợ mai trời sập mất, nếu ko chịu được thì mua vứt đó đi làm đi chơi ko nhìn bảng điện 1 tháng mình nghĩ tâm trạng tốt hơn

1 Likes

Vni đi viện thế này tìm còn nào hồi nhanh nhất thôi, DIG cứ thế mà tử thủ.

Haha em lỗ chưa nói gì? Sao bác gào to khóc lóc ghê thế, khổ thật. Thương thế

tôi từ lãi mười mấy tỉ giờ còn âm mấy tỉ đây nè. NHưng cty tốt ắt nó sẽ lại hồi lại lãi thôi. kệ nó rồi sẽ lên hết mà an tâm đi

2 Likes

Khả năng Dig về 4x là cao

Thấy hành động bác này kiểu? Lỡ đu cao bán xong giờ chửi và chửi cho đỡ bực vì lỗ, sẵn mục địch lên các diễn đàn, fb, fireant gào thét cho về càng sâu càng tốt. Để ai cũng đừng mua, giá xuống thấp cover lại có lãi hơn. Em thấy cũng tội lắm bác. Ai đâu lo cho mình được vậy.

Đợt này HIMLAM gì đó bán ra gần trăm triệu cổ, tức hiện tại cổ trôi nổi trong tay nhỏ lẻ t+ hơi bị nhiều đấy, không còn cái lí do lí trấu là cổ cô đặc như hồi trước đâu, nên giờ mà cổ cứ ngoi lên là bị t+ xả vào đầu liền, tụi này vừa ngu vừa cố chấp lại hay chui sang ngành khác cắn nên quả báo.

Vậy giờ ý bác là sao nè, kêu anh em cầm cổ cắt lỗ hết để về 4x mua lại à. Hay lại đợi 3x mua cho rẻ hơn.

1 Likes

Sau chiều nay nhiều người tốt quá :v

DM con chim lợn, lảm nhảm nhiều, mà về mà lo cho tài khoản của mày đi…

DIG từ 3X lên 12X thì 12X về 3X là bình thường nhé. Không có giá nào là rẻ, mà cũng không có giá nào là đắt, không ai định giá nổi DIG ngoại trừ cung cầu

Him Lam bán xong, cp DIG về tay ai? Nhỏ lẻ! Vậy liệu cp DIG có tăng nổi khi nhỏ lẻ cầm phần lớn? KHÔNG!!!

1 Likes

Mấy thằng culi đi làm dịch vụ mà đòi đấu với địa chủ ah. Mà thôi mày ăn được tao cũng thật lòng chúc mừng mày. Riêng tao nếu không mua dig thì xác định chẳng mua con nào trong chu kì này nữa.