DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nhất trí bác, ae thắng không kiêu bại không nản, lên không mừng xuống không sợ. Đầu tư với tâm thế bình an nhất.

1 Likes

Em đẹp như một bông hồng kkk

1 Likes

Ko phải Đua mà là Điếc :)))

1 Likes

Người ta nói chọn thầy mà học,chọn bạn mà chơi.Chơi với ông thọ lúc nào cũng hừng hực lửa,có muốn lùi bước cũng ko được.Cụ cho em làm bạn với cụ với. :smiley:

1 Likes

Con hàng này còn gì tiềm năng? Toàn bánh vẽ lùa gà ảo tưởng. 2x còn đắt kkkkk

Him Lam bán DIG vào FLC để làm gì?

Dại gì thò tay vào nồi nước sôi. Cứu mình thôi. Xem tổng dư nợ bank của ép lò xo bao nhiêu, thì creditor phải cứu mình thui kkk

1 Likes

hl nó rỉa thịt flc thôi, có tài sản nào đẹp nó trả rẻ thôi. Ôm cả flc làm gì. Thương hiệu mất uy tín, 1 đống người, 1 loạt cty ảo. HL nó nhặt mấy sân golf, dự an bds thôi. Thế lf đủ, flc chỉ còn là xác ve.

1 Likes

Ok bạn

1 Likes

Bên đó làm pr mạnh nên f0 bu đông như kiến cỏ đó, ham của rẻ thì lao vào múc dễ chết nhăn răng. Có ai thấy thằng trinhvanquyet68 đâu k nhỉ?

Đm thị trường xuống ko ông nào lập pic để động viên anh em ngoài A7 nếu có lập thì toàn chim lợn càng làm anh em lo sợ hơn. Thị trường tăng cái thì thi nhau hưng phấn lập pic hô hào. Thôi thì alex xin lặng lẽ chửi 1 câu thôi: “ ■■■ mẹ cuộc đời” nhưng cũng cám ơn cuộc đời cho alex biết tới A7

mày hôm nay k chim lợn nữa à. con ch.ó

loại mày làm đéo có tiền mà phán. Loại nghèo rách

Ớ, bố có thì sao???

bị chửi cho như ch.ó mà k biết nhục. Loại mày đừng đẻ con ra k lại làm hại xã hội thôi.

Ơ trước hình như bác này cũng là fan cứng dig mà.giờ lại quay xe rồi ak

Lại ẩn hồ sơ rồi.đang định lục lại cmt cũ xem thế nào.chán thanh niên 2000 này quá

Còn nguyên. Chuyển vai CL trong ngày tím tí. Mà bị chửi qá kkkk

Bó tay.thôi thích CL thì CL đi nhưng để chế độ công khai lên để tôi bỏ theo dõi mãi mãi

Còn nguyên. Mua thêm cả mớ khi 6x-7x. Về 4x thì hết mẹ tiền. Chạy grab mua thêm đây. Xanh éo bán, đỏ éo bán nhé kkk

1 Likes