DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chỗ này phong thủy Dig tốt mà, sau vụ Hã L bán xong cái tím ngay. Chuyển chi cho loãng.

6 Likes

Thế lại vote bác cầm cái luôn pic này. Yên tâm lớn!

1 Likes

Thôi hậu bối. Dig vốn dĩ ngon nên phải có cả hắc bạch xâu xé :rofl::rofl::rofl: mỗi tội có mấy thằng đạo đức giả nay thầy mai thằng đéo chấp nhận dc thôi

2 Likes

Đổi avar cho phong thủy à ngời anh em?

1 Likes

Công nhận. E nói thật nhiều lúc tương tác với những thành phần ko còn chút liêm sỉ nào chỉ muốn đập mẹ đt. Ức chế!

1 Likes

Mời các bác qua nhà mới nhé!

10 Likes

Anh em đầu tư chân chính đồng lòng bỏ nhà cũ xây nhà mới vì một tương lai xán lạn hơn cùng DIG nhé! Quyết tâm!

Thật không bác? Hay mê @Dao_Ngoc

2 Likes

Không về 2x nữa hả em, sao em lật như bánh tráng vậy

Cảm ơn bạn nhé!

1 Likes

Anh em cũ vẫn ở đây thôi. Bao nhiêu thăng trầm nó ở đây mà ra này. Đợi lệnh đốt nhà của bác A7 thôi.

Bạn thích thì vẫn ở đây thôi. Còn anh em ai có lòng hướng tới sự thay đổi tốt đẹp hơn thì sang.

Pic nào cũng góp ý kiến, thông tin chính thống cho ae ndt là quý rồi, riêng mình thầy A7 đi mô mình theo đó, kkk

Giọng điệu này đúng chất môi giới anh quen. Nay mua mai bán, tư duy ăn sổi

Lâu k vào pic thấy thay đổi nhiều quá. Chủ pic xuống tàu, tai nguyen trở mặt chim lợn rồi ah a e?

3 Likes

Người cũ còn vài menber. Còn lạo toàn chym lợn, đá đểu thôi. Qua nhà mới sinh hoạt. Cổ doong mới tin thần mới, chạng đường mới

2 Likes

Người cũ như a e mình từ pic đầu tiên của Loi cu còn ít nhỉ. Em dao Ngọc đúng là đã xinh đẹp lại còn chung tình với Dig.

3 Likes

Nhất trí với em Đào Ngọc!

1 Likes

2 bạn inbox riêng khéo lại lên chuyện đấy. Có vẻ thích nhau rồi.

2 Likes

Linh 22 tủi chưa ngừi iu chơi ck kêu la thảm thiết thương thật là thương :rofl: chính tả cần học lại