DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nghe nói Ông thọ bị ốm hả, khỏe chưa người anh em?

Khi mà chiến tranh lạm phát gia tăng, chạy đi đâu được ngoài ôm cổ đất? Phân tích với chả phân teo, con nào quỹ đất lớn vào thời bơm tiên là nở ra cấp số nhân hết! Nói thế cho nhanh, để mấy ông kỹ thuật đánh nhau sứt đầu mẻ chán doanh nghiệp vẫn tốt lên thì ra ra vào vào lại bỏ lỡ cơ hội.
Múc húc xúc!

8 Likes

Tôi đang hai vạch mấy hôm nay, ng hơi mệt ko vào bơm cho ae đc, nay đỡ hơn chút r. Chúc các bác khoẻ mạnh, tới đây dự họp ngồi chung mâm!

18 Likes

DIG kéo cho 2 nhịp nữa là ai sợ mất hàng sẽ phải cover hàng vội thôi. Năm nay danh mục đầu tư tuyệt đối không thể thiếu BĐS được, đặc biệt là siêu cổ DIG

2 Likes

chỉnh chán rồi tăng thôi

5 Likes

Thông tin 50t cổ sang tay ở đâu bác nhỉ? Thông tin này rất quan trọng vì trước đây có thông tin có cổ đông lớn muốn vào nhưng không thấy.

Tôi thà đứng ngoài ngó chứ nhất quyết ko đu đỉnh :joy::joy::joy::joy: dig trên 9x ko bao giờ mua :joy::joy::joy:

Bác có bầu à??? chắc thấp tiền sắp đè nên sinh thêm con để đủ suất chia tài sản sau này à???

Vậy mày húc 89 rồi à CL :smiley:

1 Likes

Bầu gì? Đang covid 2 vạch đỏ chót mấy nay đau họng đang vào viện nằm…

4 Likes

Just kidding bác :rofl: :rofl: :rofl:

ô hay, dm ai khiến CL mua

1 Likes

Sắp đến mùa Đại hội Võ Lâm các công ty. Thị trường sẽ phải có nhịp đánh lên.

1 Likes

Mấy hôm DIG lên 1 lít là bác khỏi bệnh ngay, vào viện làm gì. Hehe

Haha! Ông thọ mà có bạn bảo bầu buồn cười quá. Bác khỏe chia sẻ tin sốt dẻo cho mọi người. Chúc bác nhanh khỏe!

1 Likes

Đề nghị tẩy chay cp giá cao vô lý , dig mới chỉ là định giá lại tài sản doanh nghiệp chứ mọi thứ còn ở tương lai rất nhiều ,tại thời điểm 1.3.2022 giá 9x là ko xứng đáng :joy::joy::joy::joy: đề nghị điều chỉnh về 6x test lại nền cho vững chắc :joy::joy::joy:

1 Likes

Nhìn số người tham gia room này cho thấy tàu DIG cũng nhẹ đi nhiều rồi :grin:

Tranh thủ lên tàu khi còn nhiều thằng ngu bán rẻ cổ đất hả ??

45 Likes

Thì cứ đứng ngoài ngó cho thèm nhỏ dãi ra :)) ai bảo sao đâu.

1 Likes

Khổ thân bác. Chúc bác mau khỏi