DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đợt trước mất 50% thấy Mày nói nản lắm rồi mà.

Sao ko bán mẹ nó đi rồi bỏ chứng về sống bình thường đi. Giờ còn kháy

1 Likes

Nó là cái thằng cắt đúng bẹn 58-60, cắt lỗ 40-50% sau đó cổ hồi lại nó thành hồn ma vất vưởng thỉnh thoảng lên khóc lóc ai oán đó bạn…

8 Likes

Bị kẹp trym đau quá nên chửi đổng bác ạ :slight_smile: mấy thằng dẩm tuổi teen nó hay vậy lắm hahaha

2 Likes

Hihi, A7 lùa vố đau quá hihi

1 Likes

Tầm nhìn ngắn theo phiên từ sáng đến tối đòi phản biện, đã ngu lại học đòi, tao chấp mày cầm thép HPG 42 cho mày đi trước hôm nay tao đu DIG giá 93, xem cuối năm nay mày ở đâu tao ở đâu nhé ( riêng tao mua 3X từ tháng 8 DIG nhưng thép lúc đó còn hoang tưởng đòi 8X) 6 tháng qua NAV mày ra sao còn tao X3 rồi em

3 Likes

Lã GT lên báo dọa ma, lại lên tivi dự đoán mấy ngành năm nay toàn ngày ăn tiền lẻ, biết đâu lại âm thầm xúc BĐS rồi A7 ơi, ko tin được

3 Likes

Cứ nhìn vào thực tế mà chym … xác cmn định rồi … Tung chảo

https://cafef.vn/bat-dong-san-hut-dong-tien-ca-trong-nuoc-va-nuoc-ngoai-20220303142930712.chnVăn bản định dạng trước

3 Likes

image

Chiên gia Kkkkkk

3 Likes

Đi múc HPG đi Ku . Mai chỉnh mẹ nó 2% , T3 vê hôc máu

1 Likes

Chiên gia ở VN đa số dân ngồi bàn giấy phân tích số liệu

Mà số liệu ở VN đa số ko chính xác…

GDP nhà nước ghi tăng 6% 1 năm - có mà 6% bằng con mắt… Ở VN dân làm đc 10 đồng khai có 2,3 đồng gì thôi, còn nhiu dấu như mèo dấu c*t để giảm nghĩa vụ. Đó là chưa kể vô số kinh tế ngầm, làm mà không khai báo gì cả. Nhà nước có muốn thống kê cũng có thống kê đc đâu. Kkkkkk

1 Likes

Thép cũng khác éo gì bank . FOMO vào đi rôi ăn bô

Bds bên ngoài tăng điên cuồng bên trong sàn cản sao dc thiên thời

2 Likes

Mai tím số đẹp 99,9 các bác ơi

2 Likes

Các bố vẫn đi làm kiếm tiền mua thêm cổ đất thôi con

nay sàn chưa con chim lợn này

Pic vắng thế này khả năng sắp phi mút chỉ. Kkkk

1 Likes

Cầm đc mấy ngày đã run thì sao làm đc việc lớn vậy nhóc. Đầu tư cứ đòi hốt của thiên hạ thì ko có đâu

1 Likes

98.7 thôi :)) lấy đâu ra 99.9
Cứ tăng mỗi ngày 1-2% lại bền cần gì trần liên tục để có lực lên chậm dãi từ tốn. Như vậy bền và cực kì dài lâu

3 Likes

98,7 là phiên nay rồi😀