DIG hành trình đến 500k không còn xa!

NHỊP NÀY SẼ ĐÁNH VƯỢT ĐỈNH CŨ NHÉ. AE CÓ XÈNG THÌ GIA TĂNG CÒN KHÔNG THÌ YÊN TÂM NẮM GIỮ.

12 Likes

Mai bắt được ạ anh

1 Likes

Chia cổ tức thêm 20% cổ phiếu rồi lại thưởng tiếp 20% cổ phiếu hay sao ak bác.như vậy là lãi kép 20% đúng ko bác

1 Likes

Bắt sớm. Sang tuần có tin chia cổ tức phi mút chỉ đấy. Trước mắt về đỉnh cũ

3 Likes

Tin tức ra từ từ DIG SẼ TĂNG TRONG NGHI NGỜ tránh cho T+ lướt lát

2 Likes

Dig cứ tích lũy bò dần là ngon. Chứ phi nóng quá ko tốt, lên đến đâu tích lũy xây nền đến đó.

MAI MÚC MẠNH LÊN NHÉ AE. SANG TUẦN KHÔNG CÓ GIÁ NÀY ĐÂU…KKK

10 Likes

Đợt này chia cổ tức 20% bằng cổ phiếu và có phát hành cổ phiếu thưởng để tăng vốn ko a

XÚC MÚC HÚC…
SANG TUẦN DIG CÓ GIÁ 3 CHỮ SỐ NHÉ

16 Likes

Chia cp thưởng giá 10k hả a để e còn sx tiền mua thêm :joy:

3 chữ số là chắc chắn rồi anh, chỉ sợ đến lúc cp bđs nó phi điên nó phi đến 4 chữ số =)))

1 Likes
  DIG muốn thực hiện các dự án lớn thì phải tăng vốn điều lệ nên ngoài chia cổ tức để tăng vốn thì Dig sẽ có game tăng vốn nhưng bằng cách nào thì ĐHCĐ quyết.
  NÓI CHUNG DIG NĂM NAY CỰC KHỦNG NHÉ
2 Likes

4 chữ số chắc phải sang năm…kkk

Ko chỉ riêng năm nay, các năm sau vẫn khủng. Tiền cứ bơm ra giá đất cứ tăng điên loạn như này ngồi im cũng tiền rơi vẹo cổ

DIG phấn đấu bằng Vingroup thì giá phải x20 lần giá hiện tại

1 Likes

Chia cp thưởng 10k thì mua theo tỉ lệ cổ phiếu mình đang nắm giữ hay muốn mua bao nhiêu cũng đc vậy bác

Nếu chia 20% thì bác có 1000 cổ sẽ đc mua 200 cổ với giá 10k và tương ứng giá cp cũng sẽ giảm tương ứng 20%. Ví dụ giá DIG 100k tương ứng 1000 cổ thì sau chia sẽ là 83.3k tương ứng 1200 cổ

2 Likes

Ae chú ý ! Mai dig sẽ kéo CE ! Vni vai phiên tới sẽ vượt đỉnh ! Bds sang tuần vượt đỉnh cũ nhất dig vượt 120k ! Ae chú ý ghế ít đứng dậy là mất luôn

1 Likes

Đến năm 2030 gì đó mục tiêu là vậy bác nhỉ

Thưởng cổ phiếu nghĩa là pha loãng cổ phiếu mà bạn, còn cái bạn nói là mua cổ phiếu ưu đãi dành cho cổ đông hiện hành. Hai cái này hoàn toàn khác nhau