DIG hành trình đến 500k không còn xa!

QUÝ I DIG ĐÃ GẦN HOÀN THÀNH LN CHO CẢ NĂM.
AE HOLD CHẶT. CÓ XÈNG THÌ MÚC THÊM. SANG TUẦN KO CÓ GIÁ RẺ NHƯ NÀY ĐÂU.

18 Likes

Bà con xúc đất ăn vã rồi.

2 Likes

Cảnh báo toàn thị trường !!
Khi các cổ khác chỉ ăn bạc lẻ, tăng tý volum to như cá nhà táng ( táng hết ) tiền sớm về cổ đất cướp bóc trú ẩn. 3 năm tới bơm 5 triệu tỷ cả tín dụng bù lãi suất cả đầu tư công thì căng đấy

48 Likes

Bao năm nay mấy ông đại giàu đa số từ đất mà nên, hoặc có tiền là lại mua đất, nên cứ ôm ông nào nhiều đất là ăn to, cứ theo A7 , thầy ăn nghìn tỉ còn chúng em chỉ xin vài chục tỏi kkkk

2 Likes

HPG cần 3800 tỷ để CE. DIG chỉ cần vài trăm tỷ để CE. Tiền rồi lại đổ hết về cổ đất thôi

6 Likes

Trời book LN quý 1 ghê vậy ta. Quyết nâng tầm DIG thật rồi. Yên tâm ôm quá.
Cảm ơn anh.

1 Likes

DIG BƯỚC VÀO NHỊP SÓNG 3 ELLIOTT SẼ LÊN ÍT NHẤT 230K SAU ĐÓ CHỈNH 20-25% RỒI LẠI PHI LÊN 480K

20 Likes

Sao volume bé tẹo thế a ơi!

Lên 99 thôi DIG ối. Chiều CE

Có ai bán đâu mà ko bé

Nói chung sóng sánh vẽ kiểu gì thì nó ra kiểu đó kkk, nhưng cứ tăng là mình thích

2 Likes

@Tainguyen đâu rồi, bận gì mà ko ra chia sẻ với anh em cho vui, về lều tranh ẩn dật lâu quá

Kb sức khỏe bác ấy sao rồi

DIG hành trình đến 500k không còn xa. Hành trình qua đỉnh cũ đang tới .

sóng 3 thế kia chưa đạt target b ơi, sóng 3 đỉnh phải 3xx :))))

Bác vẽ thêm giúp em tranh CEO với ạ, thanks bác

Biên độ giá nhỏ lại, volume thấp dần… Khả năng sắp hết đoạn tích lũy lình xình + xúc tác tin tức tốt sắp tới khả năng bay cao rồi :slight_smile:

2 Likes

chuẩn luôn bác ơi, biên độ giá đang thu nhỏ dần là cbi phi như ngựa rồi

Giá tăng vừa phải, tạo nền vững chắc, người mua mới không bị fomo với vị bỏ lỡ, nhà đầu tư cũ gia tăng tích sản yên tâm hơn, còn đòi hỏi gì hơn DIG lúc này nữa

5 Likes

Họ nhà dầu khí đang giảm quá, không biết họ nhà bất động sản có đỡ nổi Vnindex không đây.

1 Likes