DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chính quỹ này đăng kí mua 3.8tr cổ DIG trước 18/03 ( đã chia sẻ trước đây)

3 Likes

VCSC: Đà tăng mạnh của giá cổ phiếu DIG không phản ánh đúng giá trị cơ bản

1 Likes

Mục đích chúng chim chuột để cho bọn Tây lông múc rồi quăng cho nó vài cục xương để gặm

2 Likes

Nghe được nguồn tin các hội kín đang bàn về kế hoạch ngày mai toàn bộ cổ đất sẽ được đánh trần đồng loạt theo cổ Thánh (DIG) để làm nhục các báo cáo định giá của hệ thống

2 Likes

Không phải quỹ này mà là Fubon cụ nhé.

Dự án Bắc Vũng Tàu nội TMĐT ko là đã 10k tỉ (mới giá vốn chưa tính giá bán để có lời), vậy mà thằng Bản Việt nó định giá sao ra cả dự án có 2k tỉ…??? Tính toán kiểu gì???

1 Likes

Hôm nay DIG về lại 3 chữ số :crystal_ball:

Nay thị trường Việt Nam bị giảm điểm theo thị trường thế giới do ảnh hưởng chiến tranh Nga- Ukraine nên DIG cũng bị giảm thôi

1 Likes

Hỡi các ae cổ đông. Giá đỏ không mua đến lúc DIG đóng trần lại Fomo. DIG nền chắc nhịp này để vượt đỉnh trong ngắn hạn.
Ae xúc mạnh nhé. Nghe thông tin hôm nay DIG đóng trần đó…kkk

17 Likes

room 3 củ đây à bác

1 Likes

Đúng rồi. Có tin gì mình sẽ update cho ae

18 Likes

Dig vẫn là em hàng chủ lực Kk

Chiều đóng trần hả br

Xúc thôi ae

9 Likes

Nhìn test cung và siết nền đẹp quá

Cổ đông chất lượng

1 Likes

DIG đã có dấu hiệu test cung xong, anh em ngồi vững đến bến CE!

E full dig rồi, ngồi ngắm các bác húc

2 Likes

Có thể đầu giờ sáng nay một số người bị ảnh hưởng tâm lý bởi bài phân tích của Chứng khoán Bản Việt nên giá có chút ảnh hưởng. Nếu nhiều người mà hiểu được bản chất của bài phân tích là do họ mất cơ hội nên tức tối quay lại ị vào chỗ mình đã từng ăn, gọi là ăn cháo đái bát, thì sẽ không có lực bán ra đáng kể đâu. Nhưng ảnh hưởng của họ cũng không thể lâu được. DIG rồi sẽ lại lên dù có bọn ăn cháo đái bát đó, vì bản chất DIG có thực lực.

3 Likes

Hóng tin từ bác

2 Likes