DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ai bán thì bán, mua thì mua, miễn đừng quay ra chim lợn cổ mình từng mua là được. Chuyện tiền bạc bị áp lực tâm lý lắm. Riêng em vẫn ôm nhé

2 Likes

Ai thích cảm giác mạnh, chơi trò mạo hiểm, hoặc như phim hành động sinh tử … thì quá phù hợp để vào.

Nay chart đẹp rồi. Nến rút chân dài luôn. Cuối phiên vượt MA20 luôn

1 Likes

DIG hôm nay rút chân dài hơn chân hoa hậu :grin:

2 Likes

Thực ra mình cũng đoán anh em nhà đó bán rồi vì có thể do đu cao và có thể vừa rồi những việc bác Dig fake (vài tin cũng fake) làm anh em mất tin khi có vốn hoặc lãi chút thì bán, mua vì hô hào, tin mù quáng thì bán mù quáng thế thôi.
Dù sao tiền cũng của nta, không quay lại chim lợn là được, nói thẳng ra anh em mà có thể bán ở ngọn con này - nhảy sang bắt đáy con kia để hưởng sóng thì anh em cũng làm mẹ rồi, thẳng thắn với nhau là như vậy tuy nhiên nhảy qua nhảy lại đa phần lại hay bán mẹ đáy đu mẹ đỉnh. Thôi thì cứ hi vọng bác ấy ăn được đi, anh em cứ hào sảng, mình theo kiểu đầu tư cầm và nhìn dài và ăn dài, không hô hào mua bán thì ai làm gì kệ mẹ. ngoài kia vì miếng đất anh em còn băm nhau mà trên này các bác mong đợi gì???
Mặc kệ hào sảng đi anh em Digger!!!

23 Likes

Chúc mừng anh em giữ đc hàng và giữ được cái… !

1 Likes

Đào ngũ rồi anh bạn . Đúng là con người hơn nhau cái nhìn xa , tham sân si lại khổ đấy ! :grin::grin::grin:

Mình cũng giống bác, lời hơn 750 triệu cũng không bán sau đó về âm 2 ngày đầu năm AL, mình cũng giữ đến giờ và tích lũy thêm.

2 Likes
4 Likes

Chuẩn nè bác, khi nào quay lại chửi hoặc miệng hô mua tay nhấn bán thì mới đáng trách, chứ mua bán gì là quyền của mỗi người. Anh em Digger cứ hào sảng, đường còn dài lắm, phải qua biết bao thăng trầm

4 Likes

nhà người ta bán đáng là bao.gĩn đốt gỗ,nhưng phẩm chất cưỡi ngựa xích thố thì đâu phải ai cũng cưỡi dc.họ muốn đi họp nhưng ko đợi dc đến lúc ngồi họp có thể do bẩy quá cao và bị loạn trưởng.thôi thì ae còn lại trên thuyền chúc cho họ có ăn.nếu rủi có quay lại ủn thì cũng chào đón bác ak.tôi vẫn cầm DIG,CEO nguyên vẹn.thi thoảng mới vào pic chém gió.giá vốn DIG tôi 4x,CEO 5x nhưng ko bao giờ bán rẻ.

3 Likes

Ai bán thì bán r. Ai còn thì vẫn còn ở lại. Thi thoảng lên chém động viên tinh thần ae. Kkkk

1 Likes

Chuẩn quá bác, mình suy nghĩ giống bác.
Mình không lướt vì không giỏi TA và không nhạy tin, chứ ko phải chê tiền, nhảy ra nhảy vào có khả năng ăn trọn 2 sóng, nhưng cũng có rủi ro thua kép. Phương án ngồi ở cổ tốt cân nhắc an toàn - lợi nhuận nó đáng để mình lựa chọn hơn.

NÓi chung đầu tư ko nên nói chuyện đạo đức. Mình cũng mong anh em chọn xuống tàu lướt lát sẽ có lời, sau này có dịp lên tàu DIG lại vẫn ok, có lợi cho cả mình cả họ, miễn đừng đi chim DIG bố láo để vào lại giá thấp :slight_smile:

3 Likes

Swabay giá biệt thự nội khu 300 m2 là 13 tỷ, còn biệt thự ven sông thì cao hơn nhiều. Trước tết AL mình có qua xem và hỏi giá bán thì sale báo các biệt thự làm xong đã bán hết, còn các khu chuẩn bị xây dựng thì tạm đóng không bán.

1 Likes

Nay DIG cứng rồi. Tôi xúc ăn cổ tức từ năm ơ kìa: 10% & 17% vẫn còn nguyên. DIG = Đua Is Giầu

4 Likes

Nói thật bạn, đỉnh cao của CK là mua đáy bán đỉnh, ai cũng muốn nhảy kiểu vậy để tối ưu lãi nhưng ít người giỏi và theo đội cá mập hoặc lái thắng nhiều thôi.
Tuy nhiên như mình nói, tiền bạc là thứ rất khác, mạng hay diễn đàn cũng là thứ khá ảo, không đăt niềm tin mù quáng, tìm hiểu cho rõ ràng rồi thì chả trách giận khó chịu gì ai việc họ làm. Miễn chả ảnh hưởng mẹ gì mình là được :laughing:

6 Likes

tainguyen ko lên f247 2-3 ngày là mình đoán là bán rồi đợi cover lại (vì ngày nào cũng F247 tự dưng im ắng là biết rồi). Ae cứ gọi hỏi nhiều quá nên cậu ta mới ngoi lên thôi. Nhưng nếu từ trước mà ko ngày nào cũng ra rả ôm hết chu kỳ bđs ít nhất 2-3 năm thì ko nói làm gì.

8 Likes

Hiện giờ chỉ có thể khẳng định là BDS sẽ lên ngôi, trong hoàn cảnh rất xấu nhưng Dig Ceo có dấu hiệu đè gom rất láo nhưng mất hàng kể cả cuối phiên bán MP cũng bị đớp mất.
Năm 2022 ngoài câu chuyện chiến tranh ảnh hưởng ngắn hạn, tiền sẽ lại vào BDS thôi chứ đi đâu được.
Ai bán đi rồi lãi từ ngành khác, họ lại vào ủn cho anh em ở đây chứ đâu nữa, kệ người ta đi !!!

2 Likes

Thôi người ta bán rồi thì cũng chúc mừng thôi. Mỗi người một kỳ vọng. Quan điểm cũng có thể thay đổi theo thời gian😁. Rồi sẽ có lúc lại quay lại múc DIG lại thôi.

2 Likes

Thùng rỗng thường kêu to. Kệ họ thôi.

2 Likes