DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Do đợt vừa rồi sàn chục cây, nhiều phiên trắng bên mua nên tâm lý nhiều ae mới vào vẫn sợ là bình thường. Sắp tới có nhiều tin tốt như DIG được chính phủ tín nhiệm chỉ định thầu thi công các gói công trình lớn thì uy tín của Tập đoàn sẽ tăng mạnh. Tầm của DIG lúc đó sẽ khác.

5 Likes

LCTV chốt, nhiều người chốt mà ảnh hưởng éo gì, cứ theo A7, ôm chặt

Mình vẫn thích bạn này lúc nào cũng hừng hực khí thế tiếp doping, cho cổ đông, hô hào cho anh em thêm động lưc phát huy nhé

5 Likes

Tranh cướp đất thế này ko giàu hơi

22 Likes
1 Likes

Giờ nó lại lên bài khen liên tọi

Đạp đc tý thấy ko xuống đc lại mua lại vội

khi DIG 500k chắc chỉ còn các A/C/E củ 5% thôi … thời gian qua đi cày kiếm xèng để múc tiếp … cơ hội đổi đời 1000 năm có 1 !!!

2 Likes

Miễn là không rung động bởi bên cạnh : Dầu khí, phân bón, cảng biển đang bung nóc là dc. Chúng ta đang nắm DIG và CEO là hàng ngon nhất thị trường rồi. Cả nước đang dõi theo ae mình. Lên cũng ko bán, vì bán xong chả biết mua gì. Xuống cũng ko bán vì ko thể bán cổ đất rẻ như vậy dc

1 Likes

Nga chiến ukana coi như xong rồi. Mỹ nó cấm vận năng lượng tụi nga thôi chứ tụi châu Âu có giám đâu. DIG hôm nay xác định đáy mới rồi

Đúng rồi. Mình ít comment mà chỉ đọc theo dõi. Thấy ông Tài này rảnh vl pic nào cũng online chửi chim lợn. Mình phục lắm. Giờ thấy hoá ra các ông mạnh mồm thì chim lại bé. Cứ như mình k nói gì lại cứng nhất. Tuy có thể ông ấy kiếm nhiều hơn mình. Nhưng như thế là chém gió, là vớ vẩn. Ông chửi chim lợn nhưng ông cũng k giữ dc lời nói thì kém

7 Likes

Muốn giàu thì ôm lì DIG. A7 nói rồi DIG ăn dài lắm

Vì ae bị 11 cây sàn nên sợ nó đi theo đường cũ. Đánh dài hạn nó áp lực khủng khiếp

1 Likes

Tổng hôm qua và hôm nay tôi giải ngân thêm 350tr với các bác :smiley: múc giá hơi cao nhưng tích sản nên chả vấn đề gì :smiley: có chỉnh để mua là thấy may lắm rồi :)) như đoạn DIG lên 120k tôi xót hết cả ruột vì nghĩ cảnh mua 1000 cổ tận 120tr :))

6 Likes

Qua đợt 11 cây sàn thì mình nghỉ chỉ có chiến tranh thế giới thứ 3 mới lặp lại thôi bác.

1 Likes

Càng nhiều nhịp thế này thì cổ càng về sau càng đặc thôi bác, anh em T+ vào, nhưng anh em cũ múc thêm rồi lock lại như bác với tôi cũng nhiều đấy :smiley: nên càng về sau càng đặc, không sao đâu :smiley:

Tui mua 1,1k giá 124 đây. Chưa rơi cổ nào.

3 Likes

War 3 thị trường nước nào cũng nát bươm hết, nói gì Việt Nam kkkkkkk

1 Likes

mấy nhịp giá thấp này có mua thêm được ít nào trung bình giá thấp xuống bác.

1 Likes