DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngu còn phát biểu. Khi xây xong thì ko còn giá này mà mua nữa đâu!

Dầu có vẻ đạt đỉnh đang lao dốc mạnh. Mai mấy cổ phiếu dầu hay mấy cổ ăn theo như phân đạm chắc cắm đầu. Kkkkkk

Cái giở nhất của việc mua bán ngắn hạn theo sóng là bị hỏng tư duy! A7 nói rồi. Ko sai đâu

Chắc là sàn 10 cây và bịt thanh khoản. Kkkk

1 Likes

t nghĩ cái hộp nó phải to hơn bác ah

Mọi hàng hóa không thể lên mãi được, nhưng chỉ có đất là có thể lên mãi mãi do tiền bơm không giới hạn. Anh em mua gì thì mua rồi vẫn quay lại đất thôi

8 Likes

Bác ây chờ sau chia vào cung mua dc giá 3x còn ji, ăn dc dig lần 1, lại ăn Hah, dpm.

Giá dầu đang có dấu hiệu quay đầu rồi, rơi phát luôn ấy chứ

1 Likes

Em vẫn đứng bến 6x chờ dig nhé :joy::joy::joy: i love dig …pặc pặc …chiu chiu :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Oke em đứng đợi các ae nhé, đứng hẳn ga 3x cho máu

Chim vừa đần vừa ngu nghèo kiết xác

1 Likes

Chọn đúng hàng, đúng phương pháp rất kiên nhẫn nhưng sai bà thời điểm

1 Likes

E mới lên tàu hôm qua và nay bắt thêm. Các bác có chỗ nào tổng hợp thông tin các dự án của DIG đầy đủ nhất không, cho em ké tí :))))

chim lợn ko sọ, đầu bò

Trong lúc chờ đợi lên yotobe nghe bài : Chờ người của Như Quỳnh bác ah. Chứ lại cứ lên đây hóng tiếng chim lợn hót lại ngỡ xuân về. Khổ có người lại ngỡ chim lợn là chim én cơ.

Thật ra tại sao ae ôm cổ bds hay chửi là như này, ae đa phần rất tin tưởng cổ mình ôm định giá rất rẻ. Mà nó rẻ thật
Cũng như mình có mảnh đất 2 tỷ, có thằng dở hơi vào đòi trả 1 tỷ rồi chê bai vớ vẩn, ngoài đời bố còn cho cái dép vào mặt chứ chửi còn nhẹ.

9 Likes

Người a e vào rồi mới đi tìm hiểu à,bản lĩnh đọc hết tất cả các comment trong R này là ok

Cổ đất là cuộc chơi văn minh, nên mới thích chê thích nói xấu thích đủ kiêu nó cứ tăng chứ ra ngoài đời mà hành xử thế thì căng đấy kkk

Khổ gê em chỉ nói lên mong ước của em thôi chứ nào có :bird::bird::bird: chuột :mouse::mouse::mouse:gì , mà nhờ em các ae đu dig mới đoàn kết vững tin cầm cổ chai chứ ạ :joy::joy::joy:

E tìm hiểu DIG cũng lâu nay r bác, có cái là tình hình các dự án hiện tại thì chưa rõ đang ntn thôi. Đợt hàng kéo về giá 6x rất tiếc là ko có xèng, nay mới có. Hơi đen bác ạ :))))

1 Likes