DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ừ chờ đến đời cháu chú mày nhé hahaha

Chờ nó xong thì giá nó cũng tăng xong hết rồi có vào cũng chỉ ăn đc vài ba xu lẻ…

cái đơn giản như vậy mà còn cần giải thích thì đủ hiểu trình độ thằng đấy thế nào rồi bác ak.để ý nó làm gì.

Tầm đến đâu hưởng đến đó. Sau này long tân xây xong rồi thì vào mà ăn, ăn váng mỡ nước suýt

1 Likes

chứng khoán thế giới đang hồi mạnh, hàng hoá đang điêu chỉnh sâu, mai anh em xúc tất tay DIG được, đang ở hỗ trợ đẹp

6 Likes

Ủa đang nghĩ gì. Tao đang nói đến thời điểm chốt lời. Ít ra phải đợi dự án chiến lược nó mở bán. Đằng này mới giá này chốt lời gì. Không phải đầu cơ, ăn theo là gì

1 Likes

Còn lâu mới đến vụ thuế tài sản và thuế bđs.
Đó là câu chuyện các nước phát triển, Việt Nam giờ còn chưa bằng thái lan mà thuế má gì kkkk
Bđs sẽ cần phải giữ êm để hút lạm phát, bảo đảm nợ cho bank và giữ tài sản của quan, quá nhiều lý do hợp lý.
Nhưng chính phủ cũng phải ra đòn gió để trấn an dân và hù doạ giảm đầu cơ :slight_smile:

1 Likes

Đầu mày ngu lắm. Nói với mày mày cũng ko hiểu đc đâu. Đầu đất

1 Likes

Tôi thấy thị trường coin đang hồi phục, như vậy có thể có tin gì đó tích cực ở vĩ mô rồi. Chưa check giá hàng hoá thế giới sao. Nếu nga-u-mỹ-eu có diễn biến tốt thì 2 ngày cuối tuần này sẽ là thảm sát của dầu

Óc lợn, bố mày đang cầm DIG giá 27 đây.

Mặt mày ko bao giờ có vé cầm đc dig giá 27. Có mua thì cũng phọt mẹ hết đi ở giá 3x hoặc cắt lỗ rồi. Giờ tay trắng đéo có hàng vào đây chim chuột

1 Likes

Tao show ra thì mày up hình mày ăn shjt nhé.

Mày có dám thề con mẹ mày húc đầu xe ô tô: đó đúng là tài khoản của mày đang cầm ko?

1 Likes

1 Likes

Ngại gì mày. Sẵn lòng. Tao còn sẵn tiện cho mn thấy cầm cổ đầu tư là như thế nào.

Thề con mẹ mày đi rồi show tk lên

Cảm ơn bác nhé. Ngày mai chắc có phim hay đây.

Show hình mày ăn shjt lên

2 Likes

Mày thề đây là tk thật ko cppy hay chỉnh sửa của mày đi, ko phải thì con mẹ mày đâm đầu vào ô tô đi

Tao đã nói là tao thề rồi. Tao ngại mày không dám làm. Cùng lắm mất uy tín của mày thôi.