DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cầu đông như quân nguyên, xuống tý lao vào bắt như điên

Bọn chim nhợn cũng làm một vài dũng sĩ hy sinh, buông DIG đó chứ. Nhưng câu hỏi đặt ra là nếu tụi nó coi DIG là “bóng rác” thì tốn time, mất công đi chim nhợn “rác bóng” để làm gì? Lại còn doạ xuống 6x mua vô? Lạ thế :rofl::rofl::rofl:

Còn mày thì ăn theo ai cũng bị vả sml

hy sinh thì lại có thằng thế vào, ko xuống nổi buộc phải lên

1 Likes

Vì chúng nó chỉ là bọn theo A7 để theo đóm ăn tàn, dùng DIG, CEO lướt lát, tư vấn KH của bọn nó mua bán loạn xạ cả lên. Ông nào YSL thì mất hàng thế thôi…

1 Likes

mục đích chúng nó chỉ là tạo hiệu ứng xấu trong lúc tâm lý nhà đầu tư yếu để rồi nó quăng tí hàng ra bán đỏ là anh em tự đạp lên nhau mà bán, đó là sự khốn nạn của tụi mất dạy đó. Anh em bán là đúng ý nó rồi. còn giữ hàng thì cụ chúng nó cũng ko dám đạp, tiền to đang ngồi chờ giá thấp, đạp cho chúng nó chết cụ chúng nó ah

2 Likes

Trong 1 video nào đó A7 có nói rồi, đừng mua mua bán bán như bọn thần kinh, MG loạn xạ lên, thua tha thì chửi bới om xòm. Những thằng lướt lát là những thằng hay mất hàng, chí phèo chửi bới, thua tha bét nhè…

Ôm ngay cây sàn đầu tiên vụ THM, 11x vẫn đang chờ tàu ra đón

4 Likes

Giá xăng đang cao, đợi đủ chuyến mới ra đòn bác được, yên tâm đi làm vc khác đi bác. Lúc nữa tàu qua, ACE tôi ới…

1 Likes

E làm 10 năm tích cóp được 1 tỷ, tình cờ biết A7, thấy nói hợp lý quá, ngôn từ lại đơn giản dễ hiểu (cái này chỉ bậc cao thủ mới làm được) nên nghe theo all in, ôm dài hạn luôn; năm ni x2 thôi là e tiết kiệm 10 năm rồi

4 Likes

vững niềm tin bền chí là ăn tất, kệ cụ chim lợn và lũ vô đạo đức

1 Likes

Gửi bọn sọc.
Sách Tây nói, có khác gì A7 cảnh báo đâu.

DIG đang tích lũy vùng giá 90. chỉ cần ra tin là phí mút chỉ. Ngắn hạn vượt đỉnh củ nhé AE

1 Likes

Ôm chứ, e xác định ôm cho đến khi lãi đủ thoả mãn cá nhân, hoặc khi A7 “úp bô”, thì mất niềm tin mới bán thôi :relieved:

bạn cứ yên tâm đi làm việc khác đi, kiểu gì cũng như ý đừng theo dõi theo phiên. coi như mua miếng đất , ko ai mua đất mà ngày nào cũng ra hỏi xem hnay giá mảnh đất là bn cả

3 Likes

coi như mua mảnh đất cất đi, không xem theo phiên

1 Likes

Chúc bạn thành công,giữ vững niềm tin.mình cũng là f0.quyết tâm ôm và giữ thành quả tương lai.

2 Likes

Hêh biết giữ tài sản nhưng mà xem hàng ngày vui mà :blush:

Cạn vol ko ai bán nhưng cũng ko có tiền vào nên chắc sw lâu lâu roài

1 Likes

DIG luôn mang lại nhiều bất ngờ thú vị lắm, cứ dập dềnh này bọn đu bám đỡ manh động, chứ cứ ùn ùn lệnh mua là hàng đâu trên trời lại táng như đúng rồi, nên cứ từ từ kéo lên là đẹp