DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đúng rồi ông kia nói lý thuyết chứ thực tế cầm vài tỷ nhảy nhót dễ sập hầm mà tính ko lại được, mà lý thuyết thì ai chả dễ giàu

3 Likes

Ô thế Bác Tài Nguyễn ý bán rồi hả

1 Likes

Hẹn tôi vài ly vài lần ở dhcd mà bán cmnr, thanh niên đầu tư chỉ được cái to mồm

1 Likes

E tưởng bác ấy có việc gì, nên k lên giao lưu

Thôi bác ấy bán rồi kệ bác ấy rồi lại quay lại ủn đít mấy anh em mình, quyền lựa chọn của họ mà.

Bán mua là quyền a e mà, nhưng yêu ghét thì đừng quá đáng quá mọi người ko thích,thế thôi

2 Likes

Mình thì ôm tháng 7 đến giờ; trên 100k còn múc thêm; xuống 6x mình ko bán còn múc thêm; ko phải xoắn; vì mình ko biết lướt. Nhưng mấy ae biết lướt sóng như Đức Lc; Tài Nguyễn…. Ăn dày đấy nên mỗi người cách đánh ko nên chê họ

4 Likes

trc bác Tài cũng nói bác Đức lắm mà giờ cũng nối gót theo rồi

2 Likes

Uh thì thay đổi theo thời cuộc mà; có cơ hội là họ đảo hàng thôi

DIG và cty bat dau vao mua khoi cong du an q1

4 Likes

Sáng mình vừa đi lam hạ hà nam về ép cọc xong hết rồi đã có phương án bán hàng giá cứ phải nói là quá kinh luôn, mặt đường 68m thì ngang hà nội các đường nhánh thấp nhất dự kiến 80 triệu 1m2

4 Likes

Ko ai chê tại lố quá thôi

1 Likes

dig ceo giờ ăn 10% còn khó vì hết độ tăng rồi kiểu như VNM… tìm hàng 1x 2x mà chơi, giá vẫn neo cao để họ thoát

E k giỏi lướt lát vs cũng k có thích lướt lát nên e chỉ mua rồi đứng im, nhiều khi cũng nghĩ tham lam lên bán chờ giảm cover lại, nhưng lại nghĩ bán là mất cất là còn, biết đéo nó giảm cho mà cover :))

1 Likes

một loạt con ngon chưa tăng mà giá trị lớn hơn nhiều như ldg, bce, ijc, tdc, bii, cii, dxg…dl1…

Chim lợn mới ak

Thôi bác thấy k ngon bác ra, bác chơi hàng bác, ở đây chỉ có dig ceo l14 thôi

1 Likes

ok tôi out cho các bác chơi

1 Likes

Tiễn bác

So sánh VHM và DIG đơn giản.
VHM có quỹ đất lớn gấp 2 lần DIG
VHM giá 75 trên 4 tỷ cp
DIG giá 90 trên 500 triệu cp
Số lượng cổ phiêu nhiều gấp 8 lần DIG. Như vậy nếu VHM chỉ có 500 tr cp thì giá bây giờ của VHM sẽ là 75x8=600k.
Vậy thì DIG phải có giá ít nhất là 300k.

3 Likes