DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nay trả điểm cho phiên hqua rồi bác ơi.

Tài Nguyễn té Pvc chưa? Về húc Dig đi thôi

Hôm nay đỏ cho phép mày cắn thoải mái.nhưng nhớ khi nào xanh tím thì đừng rúc vào hang đấy.nhục lắm

1 Likes

nhẹ nhàng em đẩy xe hàng wait & see chơi chứng tâm phải sáng keke

trên sàn có hàng ngàn cổ phiếu chọn peny 1x mua ăn như dig ceo lúc 1x keke

như pet mua 11 giờ tăng ổn định tìm đỉnh như ctr 1x giờ 100 tăng ổn định thị trường có sập nó vẫn up

Quả này cảm giác là quả đạp cuối ói hàng để phi lên 1xx rồi các cụ ới :crazy_face::crazy_face:

2 Likes

Tiểu nhân

1 Likes

Cưỡi xích thố thì phải có gan. Xem đạp đc đến đâu

1 Likes

Uh mày giỏi nhưng chứng mõm chứ làm đéo j

1 Likes

Mấy ông CTCK tôi xem có vẻ kiểu định giá dự án cty bds bằng cách dùng giá đất của hiện tại thì phải (đoán thế) chứ k phải giá đất kỳ vọng, xong lại còn chiết khấu về, nên mới ra mấy cái định giá vớ vẩn kiểu Bắc Vũng Tàu 90 ha mà nó định giá 2k tỉ (vốn đầu tư ko đã 10k tỉ mie nó rồi, chưa kể bán giá chênh lên)

2 Likes

phím mấy con thì thấy bò tay

Bác nói chính xác.
Tôi đã nói nhiều lần rồi, mấy thằng hay nhảy nhót thì xác suất chết rất cao. Vì sao?
Không ai trên cái thị trường này dám vỗ ngực khẳng định quyết định đúng 100%, đã ra quyết định mua bán là có xác xuât sai, đúng giỏi lắm 70~80%, nên nhớ con số này <1.
Nhảy nhót nhiều lần thì kết quả của các quả nhảy nhót đó sẽ là tổ hợp của xác xuất các lần nhảy đó, nên nhớ nó là phép tính nhân đấy. khả năng đúng nó sẽ là = 0.8 x 0.8 x0.8 x0.8… thì cuối cùng là bao nhiêu, anh em không thấy nó tiến dần về 0 à?
Thế nên cứ nhảy đúng vài lần rồi vỗ ngực đi, có lần nhảy xuống hố phân.
9-1=0.

4 Likes

bii , bce ijc pph, cig, lix, tvn, dl1, dxg… hàng tuyển x 3

dầu,thép dc mấy phát kéo cái là lũ chim chóc ,lợn gà khoe ăn khoe uống.phiên qua,phiên nay chắc đái mẹ hết ra quần rồi.

Bác có thông tin gì tích cực trong zoom ko bác?

Thôi xong mấy ông vừa thoát hàng bị gom bằng sạch rồi. DIG tuần sau lead nhóm phi!

Cái giá của việc nhảy nhiều là hỏng tư duy, khi nhảy thì giá vốn bị cao tt chỉ chỉnh thôi là bị tâm lý. Và quan trọng nữa là nhảy chỉ ăn được lợi nhuận đơn, ko bao giờ ăn được lợi nhuận kép.

3 Likes

Về với VPH siêu cổ nhà ông đê; các cổ đông dig cầm dài người ta biết đọc hết đấy ông ạ kkkkk

Test đáy lần cuối rồi đó

1 Likes